

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MAJI**



MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFI WA MAZINGIRA TABORA

**MKATABA WA KUCHIMBA NA KUFUKIA MITARO KWA
AJILI YA MIRADI YA MAJI KWA UFADHILI WA FEDHA
ZA UVIKO-19**

KATI YA

**Mamlaka ya Majisafi Na Usafi Wa Mazingira Tabora –
TUWASA- (Mwajiri)**

NA

KIKUNDI CHA NYOTA TANO (Mtoa Huduma)

Machi, 2022

MKATABA WA UCHIMBAJI NA UFUKIAJI WA MITARO

1. Kwamba Mkataba huu wa huduma ya uchimbaji wa mifereji/mitaro, kulaza na kufukia bomba katika maeneo ya **Kidatu A-Radar, Kidatu B, Ikindwa, Malolo-Mtakuja, Malolo-Mawiti, Malolo-Chang'ombe, Ulamba na Kata ya Misha.**
2. Kwamba Mkataba huu unaanza tarehe 07 Mwezi MACHI 2022 hadi tarehe 07 Mwezi JUNI 2022. Mkataba huu utakamilika ndani ya miezi **minne (4).**

Kati ya

Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Tabora (TUWASA) wa S.L.P.147 Tabora [ambaye katika mkataba huu anafahamika *kama Mwajiri*], kwa upande mmoja,

Na

Kikundi cha NYOTA TANO cha Tabora [ambaye katika mkataba huu anafahamika kama *Mtoa Huduma*].

3. Kwamba Mkataba huu ni ushuhuda wa pande zote mbili ambazo zinakubaliana kama ifuatavyo:-
 - 3.1 Kwamba, mtoa huduma atatoa huduma ya uchimbaji wa mitaro, kulaza na kufukia bomba katika maeneo ya **Ulamba, Malolo-Mtakuja, Malolo-Mawiti, Malolo-Chang'ombe, Kidatu A-Radar, Kidatu B, Ikindwa na Kata ya Misha** jumla ya urefu wa **Mita 85,000.**
 - 3.2 Kwamba, mtoa huduma atachimba na kufukia mitaro yenye vipimo vya kina cha **sm.75** na upana **sm.50** kwa gharama ya **Tsh. 1,000/=** kwa kila urefu wa mita moja kwa mabomba madogo yenye kipenyo cha (mm.25) au $\frac{3}{4}$ ". Mitaro itakayo chimbwa itakaguliwa, kushuhudiwa na kisha kusainiwa nyaraka za uthibitisho wa kazi na pande zote mbili.
 - 3.3 Kwamba, mtoa huduma katika kipindi chote cha mkataba huu atazingatia kikamilifu masuala yote ya kiafya na kiusalama wa kazi na watu wote wanaopaswa kuwa katika eneo la kazi katika hali ya mpango mzuri ili kuepusha hatari yoyote kwa watu hao na atazingatia mahitaji na kanuni zote za mazingira kama inavyoelekezwa na serikali ya Tanzania.
 - 3.4 Kwamba, huduma zote na usanifu wa kazi vitakuwa vya aina na ubora kulingana na maelekezo ya mwajiri na vitaingizwa katika vipimo kama mwajiri anavyoainisha.



3.5 Kwamba, huduma zisizofuata makubaliano ya mkataba huu zitakataliwa na mwajiri na mtoa huduma kwa gharama zake mwenyewe atarekebisha au kutoa upya huduma iliyokataliwa hadi kumridhisha mwajiri.

3.6 Kwamba, kazi zingine zikijitokeza wakati wa utekelezaji wa kazi , mfano kusafisha njia kwa ajili ya kuchimba mtaro n.k, malipo yake yatajadiliwa na kukubaliwa na pande zote mbili.

3.7 Kwamba, katika tukio la hasara yoyote au uharibifu unaotokea katika utendaji wa aina yoyote wa nguvu za asili ambapo pande zote za mkataba kwa hali ya kawaida zisingeweza kutabili mapema , hasara au uharibifu kama huo utagharimiwa na mwajiri na mwajiriwa .

3.8 Mchanganuo wa Kazi

Maelezo kuhusu kazi na Gharama					
NA	KAZI	KIZIO	IDADI	KIWANGO	JUMLA
1	Kuchimba na Kufukia Mtaro	m	85,000	1,000	85,000,000
JUMLA NDOGO					85,000,000
VAT EXEMPTION					0.00
JUMLA KUU					85,000,000

4. Gharama ya kazi hii ni jumla ya Shilingi **MILIONI THEMANINI NA TANO TU (Tsh. 85,000,000.00)**

5. Malipo:

- Malipo yatafanyika baada ya kazi ya uchimbaji, ukaguzi, ulazaji wa bomba na ufukiaji kukamilika na kuwaunganisha wateja.
- Malipo yatalipwa kupitia AKAUNTI ya kikundi kilichofanya kazi .

6. Kama ushuhuda wa makubaliano pande zote mbili zimetia saina kwa namna Tarehe inavyosomeka hapo chini:

**UPANDE WA MWAJIRI
(TUWASA)**

Jina Eng. Mayunga A. Kashimu

Cheo Mkurugenzi Mtendaji

Sahihi _____

Tarehe 07/03/2022



**UPANDE WA MWAJIRIWA
(NYOTA TANO)**

Jina ATTHUMANI M. KISUDA

Cheo MWENYECITI

Sahihi _____

Tarehe 07/03/2022



[Handwritten signature]