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MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI
(VETA)

MKATABA WA UJENZ|

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe oF mwezi 6= 2022
KATI YA
Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha VETA bSx , S.L.P. _‘ﬁf’)ﬁ

DA 12— ES- SALAZL  ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana
kama “Mwajiri”’) kwa upande mmoja;

NA

DANIEL ERASTO FunbISHA  S.LP. . TANG A
(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
PAS 6 A

)

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikivano na rasilimali za
kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilayaya PANG AN

bl

nje

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi ya

Lslip NA RupAKRA RARG TENGO <A KAPARANA 4

UhAZI L) MA KokPrula -
NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinavyoonyesha namna kazi

itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:
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GHARAMA YA UFUNDI 2 ZOO/ 560
Kwamba, kwa gharama ya Sgilingi za Tanzania / __, Fundi
atafanya kazi ya @éfygﬂ; Kff ) kwa masharti yaliyo katika Mkataba huu.

Katika Mkataba huu, Kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”

MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)

Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

NAMNA YA KUFANYA MALIPO
Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi

(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundji;

(c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundji;

(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundi;

(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi;na

(f)Baada ya kukamilika kwa “Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya Ufundi.

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(a) Fundi atakabidhiwa eneo la kazi tarehe RE- mwezi_ 04 2022
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. lwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
zitasaini.

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku 2 © toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
hiyo. Iwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5. WAJIBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -
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wowote utatoa Natisi
isi ' :
njia ya usuluhishi .ya siku kumi na nne ya kuupelek i
uluhishi (arbitration). peleka mgogoro usuluhishi kwa

YA ELIMU HA

IMESAINIWA NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA
HUDUMA) CHA

AFU
MAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI (NA
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