

VILENT JOHN HIZA  
S.L.P 2/16  
MWANZA  
29/05/2022

MKUU WA CHAO CHA UPUNDI  
VETA - KAGERA  
S.L.P 906  
BUKOBA.

KK

MHANDISI (MRADI) VETA KWINBA  
S.L.P 906  
BUKOBA.

NIMEIEM; NAOMBA FUNDA  
ALIPWE 523 4,019,721.71=  
JOHANA A. JOHANA  
Y.OLA 01/06/2022

YAH:- MAOMBI YA FEDHA ZA KAZI YA TERRAZZO  
NA VIGAE JENGO LA SIRO/DINNING.

Husika na kichwa cha habari hapo juu.  
Naomba kuhipwa kiasi cha fedha Tsh.  
4,231,286/= kwa ajili ya kazi ya kuweka terrazzo  
na vigae katika jengo la Chakula na Jiko  
Netashukururu kama ombi langu litakubaliwa.

wako mtuifu

Pindi

Vilent John Hiza



0756815555  
0784451564

# MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI



S. L. P. 906,  
BUKOBA.

Kumb.No:SITE-ENG/VETA-KWIMBA/01.1/YA/147

01-06-2022.

PRINCIPAL,  
VETA KAGERA,  
P.O, BOX 906,  
BUKOBA.

Ndugu,

**MRADI: UJENZI WA CHUO CHA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI CHA WILAYA YA KWIMBA.**

**SOMO: HATI YA MALIPO YA KWANZA YA JUMLA YA KIASI CHA FEDHA TZS 4,019,721.7/=**

Tafadhali husika na somo tajwa hapo juu na Barua ya maombi ya malipo ya fundi iliyo ambatanishwa.

Kama jinsi mradi unavyo endelea ninaomba kiasi cha fedha tajwa hapo juu alipwe fundi **VICENT JOHN HIZA**. Kwa kazi ya **KUWEKA VIGAE SAKAFUNI, UKUTANI PAMOJA NA KUJENGA SAKAFU YA MARUMARU (TERRAZO)** Kwenye **JENGO LA DINNING&KITCHEN** kwa kufuata mkataba wake.

## TATHIMINI YA KAZI:

Na	Aina ya Kazi	Bei ya Ufundi	Tathmini ya % ya kazi iliofanyika	Fedha ya Kulipwa	Fedha iliyobaki
1	Kuandaa eneo la ujenzi	200,000/=	100	200,000/=	-
2	Kuweka timanzi pamoja na Rough floor.	500,750/=	100	500,750/=	-
4	Kuweka kigae ukutani na sakafuni.	1,000,000/=	100	1,000,000/=	-
6	Kuweka kigae cha Skirting	400,000/=	100	400,000/=	-
7	Kuosha kokoto za marumaru.	200,000/=	100	200,000/=	-
8	Kuset, kuweka usawa wa strip za marumaru	400,000/=	100	400,000/=	-
9	Kuchanganya na kumimina marumaru ,kushindilia pamoja	1,000,000/=	100	1,000,000/=	-

# MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI



S. L. P. 906,  
BUKOBA.

	na kusugua.				
<b>10</b>	Kuset urefu wa inchi nne 4" za Skirting pamoja na kusugua	<b>530,536/=</b>	<b>100</b>	<b>530,536/=</b>	<b>-</b>
<b>JUMLA</b>		<b>4,231,286/=</b>	<b>100</b>	<b>4,231,286/=</b>	<b>-</b>

Kwa kufuata kipengele 3 (E) cha Mkataba wa Fundi kinachohusu namna ya kufanya malipo na jedwali hapo juu, Asilimia ya kazi ambayo Fundi amefikia ni **100%**.

Hivyo Fundi huyu anastahili kulipwa asilimia **95%** ya gharama za ufundi sawa na kiasi cha TZS 4,019,721.7/= Hakuna malipo ya Awali yaliokwishafanyika hivyo katika hati hii Fundi anastahili kulipwa TZS **4,019,721.7/=**.

Nawasilisha,

Mhandisi Yohana A, Yohana

Sahihi:

Mhandisi wa Mradi – VETA Kwimba