

MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI - (VETA)

Kumb. Na.

MKATABA WA KAZI (WORK CONTRACT)

A. Leo tarehe 23-6-2022 makubaliano yamefikwa kati ya ~~YOHANNA ABDULLAH~~ Na RVTSC (VETA) Dodoma kwa ajili ya kufanya kazi kama ilivyoorodheshwa hapa chini.

B. AINA YA KAZI ITAKAYOFANYIKA:

S/N	AINA YA KAZI	MUDA
1	KUJAZA USAFI	30 SIKU
2	WJA	
3	KABIRI	
4	YH SSCD	

C. MAKUBALIANO YA MKATABA

(i) Kazi itafanyika katika kipindi kisichozidi siku 30

(ii) Jumla ya dhamani ya kazi ni 150000/=

(iii) Malipo ya awali kwa kazi itakayofanyika ni

(iv) Malipo ya mwisho ni 150000/=

(v) Malipo yatafanyika mara baada ya kazi kukamilika na kuthibitishwa.

(vi) Malipo yatakatwa au kutolipwa kabisa kama kazi itakuwa chini ya kiwango kilichokubaliwa (Sub Standard work).

D. MAKABIDHIANO YA KAZI

Mara baada ya kazi kukamilika makabidhiano yatafanywa kati ya Mjenzi (Contractor) na uongozi wa chuo.

93 58

MKUU WA CHUO SAHIMI
 TAREHE 23/06/2022
 CHEO

J.

IDHINISHO (AUTHORITY)

Nakubali/sikubali kazi hii ifanyike kwa sababu zifuatazo:

Mjenzi au Mfanyakazi (contractor) JINA
 Kwa niaba ya Kampuni SAHIMI: TAREHE: 23/06/2022
 Manager/ JINA
 Kwa niaba ya Chuo SAHIMI: TAREHE: 23/06/2022

I.

MKATABA UMESAINIWA NA:

Maelezo:
 JINA MSARIFU
 SAHIMI
 TAREHE 23/06/2022

H.

IDARA YA FEDHA

Fungu lipo/halipo kugharamia mradi huu.

G.

Mimi maelezo yaliyopo kwenye mkataba huu.

Y: BBDALDHT

F.

MASHAHIDI

1. Jina SAHIMI: TAREHE 23/06/2022
 2. Jina Njelema Natinas TAREHE 23/06/2022
 Mimi YOHANA ABPDLAHT nakubaliana na

E.

MSIMAMIZI WA KAZI

JINA
 SAHIMI
 TAREHE 28/07/2022