

**MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI - (VETA)**

Kumb. Na. ....

**MKATABA WA KAZI (WORK CONTRACT)**

A. Leo tarehe 6/6/2022 makubaliano yamefikiwa kati ya MUSTAFA JUMAHU MOHAMMED Na RVTSC (VETA) Dodoma kwa ajili ya kufanya kazi kama ilivyoorodheshwa hapa chini.

**B. AINA YA KAZI ITAKAYOFANYIKA:**

S/N	AINA YA KAZI	MUDA
1	Kufunga mlaraka	
2	(kuweka bawaba na kitasa)	
3	topu kumina 14 BANI	siku 3
4		

**C. MAKUBALIANO YA MKATABA**

- (i) Kazi itafanyika katika kipindi kisichozidi siku 3
- (ii) Jumla ya dhamani ya kazi ni 280,000
- (iii) Malipo ya awali kwa kazi itakayofanyika ni .....
- (iv) Malipo ya mwisho ni 280,000
- (v) Malipo yatafanyika mara baada ya kazi kukamilika na kuthibitishwa.
- (vi) Malipo yatakatwa au kutolipwa kabisa kama kazi itakuwa chini ya kiwango kilichokubaliwa (Sub Standard work).

**D. MAKABIDHIANO YA KAZI**

Mara baada ya kazi kukamilika makabidhiano yatafanywa kati ya Mjenzi (Contractor) na uongozi wa chuo.

MKUU WA CHUO SAHIMI  
 CHEO  
 TAREHE 21/06/2022

**J. IDHINISHO (AUTHORITY)**  
 Nakubali/sikubali kazi hii ifanyike kwa sababu zifuatazo:

Mwenzi au Mfanyakazi (contractor) JINA  
 Kwa niaba ya Kampuni SAHIMI  
 Manager/ Kwa niaba ya Chuo JINA  
 TAREHE 21/06/2022

**I. MKATABA UMESAINIWA NA:**

Maelezo:  
 JINA MSARIFU  
 SAHIMI  
 TAREHE 9/6/2022

Fungu lipo/halipo kugharamia mradi huu.

**H. IDARA YA FEDHA**

**G. Mimi MUSAHAZI** maelezo yaliyopo kwenye mkataba huu.  
 Mimi MUSAHAZI

**F. MASHAHIDI**  
 1. Jina TAREHE 09/06/2022  
 2. Jina TAREHE 09/06/2022  
 Sahihi: Sahihi:

**E. MSIMAMIZI WA KAZI**  
 ELIABIKI KWA  
 SAHIMI  
 TAREHE 09/06/2022