

31/12/2021

Kaimu Kamishna wa Uhifadhi,  
Mamlaka ya Usimamizi wa Wanyamapori Tanzania,  
S.L.P 2658,  
**MOROGORO.**

**KUKUBALI KUHUDUMIA VIFAA VYA UJENZI WA WALKWAY**

Nakubali kazi ya ujenzi wa njia ya waenda kwa miguu katika pori la Akiba Mpanga/Kipengere maporomoko ya Lyamakonohila kulingana na Masharti ya Mkataba kwa bei ya Mkataba ya milioni kumi na tano laki tano na tisini efu **(15,590,000.00/=)** Shilingi za Tanzania.

Sahihi

*S. Rekalage*

Jina la Fundi:

*SUARI YOHANA SREKALAGE*

JOHANESS JOSEPH NYAMASIRIRI,  
S.L.P 2106,  
**DODOMA.**

31/12/2021

KWA,  
KAMISHINA WA UHIFADHI WA  
WANYAMA PORI – TANZANIA,  
S.L.P 2658,  
MOROGORO.

YAH: **UJENZI WA PICNIC SITE MOJA (1) KATIKA PORI LA AKIBA  
MPANGA KIPENGERE MKATABA NA. AE.084/2021 – 2022  
/HQ/TCRP/NCS/3 Lot 1-6**

MADA: **KUKUBALI UJENZI HUO KWA GHARAMA HIYO YA TSH.  
12,000,000/= KAMA GHARAMA ZA UFUNDI.**

Ndg,

Rejea somo tajwa hapo juu, Mimi Johanes J. Nyamashiriri wa S.L.P 2106 Dodoma, nimekubaliana na gharama hizo za ujenzi wa hiyo site moja. Hivyo kutokana na barua yako ya tarehe 29/12/2021 isiyokuwa na kumbukumbu namba nimekubali kufanya kazi hizo kulingana na mkataba tuliokubaliana na kusaini pande zote mbili.

Wako katika kazi,



Johanness Joseph Nyamasiriri  
+255 758 179 861