_ FOMU YA MKATABA “

. MWAJIRI WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
CHUO CHA UALIMU TUKUYU

P.0.BOX 554,

. JINA LA FUNDI (mwajiriwa): ./2SLLEN H: K[LIMVEA-

3. ENEO LA UJENZI: CHUO CHA UALIMU TUKUYU

. MAELEZO YA KAZI KWA UFUPI: LOT 1; MADARASA MAWILI (2)
(Angalia Kiambatisho)

. GHARAMA YA UFUNDI .....3.?&25@.@./: ..... TZS,
. MUDA WA MKATABA: Siku 90
. MASHARTI YA MALIPO: i) Hakuna Malipo ya Awali.

ii) Fundi atalipwa mara baada ya kazi kukaguliwa.

8. AINA YA MKATABA: Mkataba wa Ufundi

. MASHARTI YA MKATABA:

Mwaijiri atatoa Vifaa vya ujenzi atakavyoelekezwa na Mhandisi Mshauri.

Fundi atafanya kazi kwa Mujibu wa Mchanganuo wa kazi kwa umakini na uhodari wa
hali ya juu wa kiufundi.

Fundi asipofanya kazi yake vizuri, Mwajiri ana haki ya kusimamisha kazi na kulipa
hasara zote zilizotokana na uzembe au makusudi.

Fundi Mkuu atatoa maelekezo ya kazi kwa vibarua wake na atahusika moja kwa moja
kwenye ujenzi kwa kutumia vibarua wake na kuwaunganisha mafundi wote aliowaajiri

kuhakikisha kazi inafanywa kulingana na taratibu za kiujenzi.

Fundi Mkuu kwa wakati wote anatakiwa kuhakikisha yeye pamoja na mafundi wake
wanazingatia nidhamu na tabia njema na asiajiri kabisa mtu asiyekuwa na utaalamu au
ujuzi wa kutosha.

Fundi Mkuu atahusika na vitendo vyote vinavyofanywa na mafundi wake na mtu yeyote
anayefanya kazi chini ya usimamizi wake .

Fundi Mkuu kwa wakati wote ahakikishe kuwa eneo la kazi linakuwa safi na salama na
pia pindi kazi iishapo ahakikishe vifaa vyote vilivyosalia katika eneo la ujenzi kama
mabaki vimewekwa sehemu husika na kuacha eneo likiwa safi na salama.
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Fundi ahakikishe anaondoa vitu vili iyaj
: vilivyofungwa ndani ya jengo kwa ungalifu b
kusababisha uaharibifu wa vitu hivygau je?ngo. L e

Kiasi cha asilimia 5% ya kiasi cha mkataba kitashikiliwa na Mwaijiri kwa muda wa

Mwezi mmoja baada ya kazi kukamilika (Retention Money) nakulipwa mara baada ya
ukaguzi wa mwisho kufanyika.

« Ucheleweshaji wa Kazi:

» Ucheleweshaji wa kazi uliosababishwa na fundi, fundi atapewa adhabu ya
kulipa kiasi sawa na hasara iliotokana na ucheleweshaji huo

» Ucheleweshaji uliosababishwa na Mwaijiri, Fundi ataomba aongezewe
muda wa kumalizia kazi.

NB: Mkataba huu unaweza kuvunjwa mara moja kwa mambo yafuatayo:

» Iwapo fundi Mkuu au Mafundi walioko chini yake au vibarua wake watajihusisha
na wizi wa vifaa vya ujenzi au mali yoyote ya chuo cha ualimu Tukuyu

» Iwapo Fundi Mkuu au Mafundi wake watafanya kazi bila kufuata mchoro au
maelekezo ya Mhandisi Mshauri.

» Iwapo Fundi Mkuu au Mafundi wake hatazingatia taratibu za ujenzi au ubora wa
kiufundi katika kazi yake.

» |kumbukwe hiki ni chuo chenye vijana wa kike na kiume, hivyo basi Fundi mkuu
ahakikishe vibarua wake wanakua na nidham mda wote, lugha za matusi,ulevi
kelele, kusimama ovyo na wanachuo, kumletea mwanachuo zawadi yoyote,
nakadhalika haviruhusiwi ndani ya eneo la chuo. Fundi mkuu atawajibishwa kwa
kusitishwa mkataba wake.
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