

**MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI - VETA
CHUO CHA UFUNDI STADI ULYANKULU**

MKATABA MDOGO WA KUFYATUA TOFALI

Na. ya mkataba: VETA/ULY/UV21/22/18

Mkataba huu umefungwa leo tarehe 21 Aprili 2022.

BAINA YA

VETA ULYANKULU S.L.P 111, ULYANKULU: Kwa Mkataba huu anatambulika kama mwajiri kwa Upande mmoja.

NA

Ndugu **MRISHO HAMISI SADIKI** mkazi wa **KIGOMA** mwenye simu namba **0757751043** ambaye katika Mkataba huu ni fundi/Mwajiriwa kwa upande mwingine.

KWAKUWA pande zote yaani mwajiri na Fundi/Mwajiriwa wamekaa na kukubaliana

HIVYO BASI, Mkataba huu unashuhudia kama ifuatavyo;

- 1.0 Kwamba, fundi atawajibika kutoa nguvu kazi kwaajili ya;
 - a) Kufyatua blocks za inch 6"
 - b) Kuzimwagilia
 - c) Kuzipanga
- 2.0 Kwamba gharama ya kazi husika ni shilingi 300(Mia tatu tu) kwa kila tofali ambapo atalipwa kwa awamu baada ya kazi kukaguliwa na msimamizi Mkuu wa Ujenzi kutoka VETA- Ulyankulu na kuridhishwa na Ubora na kiwango kama ilivyokubaliwa.
(Yaani tofali 5000 kila tofali Tshs 300 = Tshs 1,500,000) Kazi hii itafanyika mpaka tarehe 01 Mei 2022 tu.
- 3.0 Kwamba, fundi atafuata maelekezo yanayotolewa na Mwajiri hasa yale yenye lengo la kufikia ufanisi wa kazi.
- 4.0 Kwamba, fundi atawajibika kuhakikisha kwamba kazi zote zinazomhusu na zinazohusiana na ufyatuaji wa tofali zinakamilika kama ilivyopangwa.



7
Kwamba, mwajiri atawajibika kufanya maandalizi yote ya awali yanayohusu hughuli nzima ya ufyatuaji wa tofali kama cement, mchanga, mipira ya maji na upatikanaji wa uhakika na maji.

Vifaa vinavyohusu Ufundi wakufyatua tofali ni wajibu wa fundi mwenyewe.

Kwamba, fundi anatakiwa awe na mashine zaidi ya moja pamoja na wasaidizi wa kutosha ili kurahisisha kazi ya ufyatuaji.

WA USHUHUDA wa makubaliano haya pande zote zinatia saina kamaavyooneka na hapa chini

MWAJIRI:

JINA: LEONARD MLEY MALISA
SAHIHI: [Signature]
CHEO: MKUU WA CHUO
TAREHE: 21/04/2022

JINA: Richard M. MZAMBWA
SAHIHI: [Signature]
PRINCIPAL SAHIHI: [Signature]
VETA: ULYANKULU
CHEO: AFISA UTUMWATI
TAREHE: 21/04/2022

MWAJIRIWA

JINA: MUSHTOHAMISI SADIKI
SAHIHI: [Signature]
CHEO: FUNDI TOFALI
TAREHE: 21/04/2022

JINA: SADIQ AHUMMAN MNYAGA
SAHIHI: [Signature]
CHEO: SHAHIDI
TAREHE: 21/4/2022