(JNDI STAD!

WA VA ELIMU YA HMAFURZO YA UF

FAMLA
‘iOi\i‘E:+7_55736500507 CHUO CHA UFUNDI STADI ARUSHA
. & S.L.P 509
‘-arushavtc@veta g0.1z ARUSHA
—// - &«
MKATABA WA AJIRA

Bf?’/)ﬁ@z).§]§ﬁﬁ£@z.fﬁﬁ..?ﬁ ................ wa ARIASHA....
madhumuni Ya mkataba huu ninajulikana kama Mwajiriva nimekubali
ha VETA Arusha ambaye kwa madhumuni ya mkataba huu

/ gajiriwa na Mkuu e Chuo €
anajulikana kama pwajiri.
i na Mwajiriwa tumekubaliana kazi zifu

atazo;

Sote kwa pamoja yaani Mwajir

........

| 4.... kuanzia tarehe...l{,é@[. 2 mpaka , .
P Lo

da wa siku....-
2,500,020, kwa maneno (.5
) 1

.................

kazi hiyo 'tafanyika kwa mu
tarehe.Qé)?Q.lﬁ?&?....kwa mali hiliagt... <28

po ya Tsh




kazi kama italazimu na masharti ya mkataba huu.

i. Mwajiriwa atatunza katika hali ya {nadhifu na usalama vifaa vyote
atakavyopewa na mwajiri. ‘ :

1. Mwajiriwa hatakuwa na stahiki nyingine zaidi ya ilioko kwenye mikataba
huu.

iil. Mwajiri atakatisha mkataba kama mwajiriwa atakiuka masharti ya
mkataba huu kwa kumweleza sababu ya kukatisha.

iv. Mwajiriwa atawajibika kuomba malipo ya kazi husika kwa maandishi na
kujaza formu maalumu ya kukiri kupokea malipo husika

v. Mwajiriwa anaweza kukatisha mkataba kabla ya muda kuisha kwa
kumtaarifu mwajiri na kutoa sababu ya kukatisha.
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Jina la Mwajiriwa
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