

MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI - (VETA)

Kumb. Na.

MKATABA WA KAZI (WORK CONTRACT)

A. Leo tarehe 04/4/2022 makubaliano yamefikiwa kati ya JONATHAN ABUBAKAR Na RVTSC (VETA) Dodoma kwa ajili ya kufanya kazi kama ilivyoorodheshwa hapa chini.

B. AINA YA KAZI ITAKAYOFANYIKA:

S/N	AINA YA KAZI	MUDA
1	KUTENGEWEZA MILANGO 16	
2	YA	
3	BAHI	SIKU
4		14

C. MAKUBALIANO YA MKATABA

- (i) Kazi itafanyika katika kipindi kisichozidi siku 14
- (ii) Jumla ya dhamani ya kazi ni 640000/=
- (iii) Malipo ya awali kwa kazi itakayofanyika ni
- (iv) Malipo ya mwisho ni 640000/=
- (v) Malipo yatafanyika mara baada ya kazi kukamilika na kuthibitishwa.
- (vi) Malipo yatakatwa au kutolipwa kabisa kama kazi itakuwa chini ya kiwango kilichokubaliwa (Sub Standard work).

D. MAKABIDHIANO YA KAZI

Mara baada ya kazi kukamilika makabidhiano yatafanywa kati ya Mjenzi (Contractor) na uongozi wa chuo.

.....

 MKUU WA CHUO SAHIMI
 CHEO Ag. PR
 TAREHE 24/04/2022

J.

IDHINISHO (AUTHORITY)

Nakubali/sikubali kazi hii ifanyike kwa sababu zifuatazo:

.....

 Mjenzi au Mfanyakazi (contractor) JINA
 SAHIMI:
 Kwa niaba ya Kampuni
 Manager/
 Kwa niaba ya Chuo JINA
 TAREHE 4/04/2022

I.

MKATABA UMESAINIWA NA:

.....

 JINA MSARIFU
 SAHIMI
 TAREHE 04/04/22

Maelezo:.....

Fungu lipo/halipo kugharamia mradi huu.

H.

IDARA YA FEDHA

.....
 Mimi! JONATHAN ELIA ABALLAH:
 nakubaliana na
 TAREHE: 24/04/2022

G.

.....
 2. Jina:
 Tarehe 4/4/22
 Sahihi:

 Sahihi:
 TAREHE 04/04/2022

F.

MASHAHIDI

.....
 JINA
 SAHIMI
 TAREHE 04/04/2022

E.

MSIMAMIZI WA KAZI