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REV. 3/74

MINISTRY OF EDUCATION, SCIENCE AND TECHNOLOGY
T1360071 - VETA PWANI RVTSC
PAYMENT VOUCHER

PV No: T1360071V2200590

- ASANTEEL FREDRICK MSUYA

Apply Date 25April2022
ReferenceNo  :71360071€02200017
Source Module pcrivdlcc L
Hiveice Mo tOVaIPEND.DO0L
Invoice Date : 25 April 2022

Voucher Classificatn : 201

Terms of Payment : NA

Payment Method *EFT

‘\-';:75_-;—:”* --------------------------
ACCOUNT ENTRIES
| [AccounT pEscripTioN BB AMOUNT
104617002 TR1361333A] E710000100000000]201 0600 5541 5115032105038 106T 122015101 i Cement, Bicks and Building Msterals R 49,570,000,00;
r.":'%&i ITR13610000 7100001 000000001 20100031366 [oBomo0 3 000001 00033182307 HWithHaidingTax e | I -1,586,240,00;
NET AMOUNT: ******¥47 983 760.00
AUTHORITY:

SEVEN MILLION NINE HUNDRED EIGHTY-THREE THOUSAND SEVEN HUNDRED
to the above-named person and that the rates of payment/price(s) is/are in
ract and the funds are available under the Sub-Vote and Item quoted above to

Prepared by: MARIAGORETH JUSTINIAN Examined by:

PONTIAN )
........ N

......................................

NITIKE ELIAH MWAMBIJE Approved By: CLARA GEORGE KIBODYA

—




PAYMENT REMITTANCE ADVICE
= ASANTEEL fRED_RlCIS EA%UYA _— FROM - VETA PWANI RVTSC
Fogwems T JTO2 18638344 ... payer's Code : T13!_5007_1 ) )
T e '\'ATIOEJAL _l\a'liCIil_O_FlN_ANC_E BQNK LIMITED ) payer's Account : 0150590-545§00 - DEVELOP-MENT
Famm Account: 4020160499.3 e, i Account Name VET_A CRPB Expenditur-e Account
= NMIBTZTZ Payer's Address : PWANI, Pwani Re-gion_

.e following payment has been remitted
payment Reference Number 71360071V2200590

payment Document Number - T1360071D2200463

payment Date : 28 Apr 2022

payment Settlement Status . SETTLED THROUGH TISS ON 2022-04-29 WI

Payment Currency TS
Payment Amount : 47,983,760.00
Control Number : NA
Remittance Detail
S
INVOICE NUMBER INVOICE DATE LEGAL NUMBER PAYMENT METHOD PAYMENT DESCRIPTION AMOUNT PAID
INVOICE NO. 0001 25 Apr 2022 T1360071V2200590 EFT Being supply and fixing Aluminium 47,983,760.00

frames and windows

-

PRINTED BY: .
SIGNATURE: g;l»- :
—1
NAME: W\AC@ Re I uSTinaAl
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MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA KUUZA, KUTENGENEZA NA KUWEKA FLEMU NA MADIRISHA YA
ALUMINIUM KATIKA MRADI WA CHUO CHA UFUNDI WILAYA YA RUFIJI (RUFIJI DVTC)

MKATABA NA PA/024/2021/22/RUF/DVTC/ALM/01

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe 14 mwezi 04 - 2022
KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha PWANI, S.L.P. 30345, KIBAHA, PWANI
ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar
es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana kama “Mwajiri”) kwa upande
mmoja;

NA

M/S ASANTEEL FREDRICK MSUYA wa S. L. P.30090 KIBAHA PWANI. (ambaye katika
Mkataba huu atajulikana kama “Mzabuni wa kuuza, kutengeneza na kuweka flemu na
madirisha ya aluminium ”) kwa upande mwmgmﬁ\oﬂm !J@,
F j"f Vi V\\

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kUJefnga Chuo cha lgfundi Stadi cha Wilaya ya
RUFIJI; d‘;

m ‘\
KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zakB za ndam kwa usﬁiﬂklano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi. cha W"Lla@fa RUFLJI;

--.-
i -{1.
\?\":
</
~

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Mzabuni wa kuuza,kutengeneza na
kuweka madirisha na flemu za aluminium kwa ajili ya mradi wa Chuo cha VETA Wilaya
ya RUFIJI.

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:
1. GHARAMA ZA KAZI YOTE KWA UJUMLA

Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania 90,200,000/= kwa kazi ya

kununua,kutengeneza na kuweka madirisha ya aluminium kama inavyoonekana
kwenye jedwari hapo chini kwa masharti yaliyo katika Mkataba huu.

Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha Kkitajulikana kama “Gharama za
kuuza, kutengeneza na kuweka flemu na madirisha ya aluminium”
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Gharama za kazi zitakazofanyika katika kila jengo ni kama ifuatavyo:

SIN JENGO BEI
‘ ILIYOKUBALIKA
KUUZA,KUTENGENEZA NA KUWEKA FLEMU NA
MADIRISHA YA ALUMINIUM KAMA
INAVYOSOMEKA KWENYE MICHORO NA KWENYE
KOTESHENI
1 UTAWALA | 22,300,000
2 NYUMBA YA MKUU WA CHUO \ 5,700,000
3 NYUMBA YA WAFANYAKAZI | 9,600,000
4 BWENI-WAVULANA [ 16,750,000
5 BWENI WASICHANA [ 17,650,000
6 VYOO (WASICHANA,WAVULANA, WAFANYAKAZI) 1 6,300,000
|7 STOO KUU 1 1,250,000
8 KIBANDA CHA MLINZI | 850,000
|9 UHAZILI NA KOMPYUTA \ 9,800,000
I | JUMLA I 90,200,000 |

C,

2. MABADILIKO YA GHARAMA YA KAZI (MATERIALS STNADIYSTMENT)
Gharama za kazi hazitabadilika kwa namnaj Syote ile isipokuwa itakapokuwa

/(% V4 L \ T\ i
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkatabﬁiﬁﬂu kutokanamna mabadiliko yoyote
HO | 2 4% P \ 70 i;i!

yaliyofanywa na Mwajiri. & 1\ - _. o
3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO R\, < /&)

Malipo yatafanyika aidha baada kazi yote kuké‘m_il}ikéfé;lg,ub\a,gya%?" a kufikia asilimia

kadhaa kama ilivyoainishwa katika mkataba huu, e e

(a) Malipoya awali 10% ya gharama ya kazi

(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya kazi;

(c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya kazi;

(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya kazi,

(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya kazi.

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(a) Mzabuni atakabidhi kazi kwa wahusika wakuu waliopo eneo la ujenzi na
kusainisha hati za mapokezi na nyaraka zingine muhimu kuonesha ukamilishaji

wa kazi..
(b) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo

kwa Mzabuni i kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo pasipo kuathiri pande zote.

5. WAJIBU WA MZABUNI
Mzabuni atakuwa na wajibu ufuatao: -
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(a) Kutengeneza flemu na madirisha ya aluminium kwa kadri alivyokubaliana katika
mkataba sambamba na maelekezo ya Mwajiri.

(b) Kumjulisha Mwajiri kuhusu mapungufu au mkanganyiko wowote utakaobainika
Katika kazi hiyo.

(c) Kuhakikisha usalama wa kazi katika eneo la ujenzi.

(d) Kuzingatia na kutekeleza masharti yote ya Sheria za nchi zinazohusiana na kazi
unayoifanya

6. WAJIBU WA MWAJIRI

Mwajiri atakuwa na wajibu ufuatao: - N
(a) Kumlipa Mzabuni malipo halali ya kazi iliyoaiﬁféhwa/katika Mkataba huu
kulingana na utaratibu uliobainishwa katka kipengele Na.3 cha Mkataba huu,
pale Mzabuni atakapokuwa ametimiza wajibu wake kikamilifu kulingana na

Mkataba huu.

A

o
S
A

(b) Kutoa idhini/ kibali cha kuanza kazi kwa mzabuni

(f) Kuzingatia na kutekeleza masharti yote ya Sheria za nchi zinazohusiana na kazi
husika.
(c) Kumkata Mzabuni kodi ya zuio (withholding tax).

7. MSIMAMIZI WA UJENZI (PROJECT SUPERVISOR)

(a) Mwajiri atakuwa na haki ya kuweka Msimamizi wa Ujenzi (Site Supervisor),
ambaye atakuwa na jukumu la kufanya uhakiki wa shughuli za ujenzi, kupokea
vifaa vya ujenzi akisaidiana na kamati ya mapokezi kwa niaba ya Mwajiri, na
Mzabuni atatoa ushirikiano wote kwa Msimamizi wa Ujenzi (Project Supervisor)
au Mwakilishi wake katika kutimiza majukumu yake.
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10.

115

12,

13.

(b) Msimamizi wa Ujenzi (Site Supervisor) akisaidiana na Mtunza Stoo ndio
watakuwa wapokeaji wakuu wa vifaa vya ujenzi husika.Mzabuni anapaswa
kuonana na wahusika hao kwa taratibu zote za kukabidhiana vifaa hivyo.

NOTISI (NOTICES)

Mawasiliano yote, Hati, Notisi yatakayofanyika katika Mkabata huu, yatafanyika
kwa ama kupelekwa moja kwa moja(physically) kwa upande wowote wa Mkataba
au kupitia anwani ya posta kwa barua iliyosajiliwa (registered mail).

SHERIA ZINAZOTUMIKA

Sheria za kutafsiri Mkataba huu na ufanyaji wa kazi katika Mkataba huu ni Sheria
za Tanzania.

RUSHWA

Iwapo Mzabuni wa usafirishaji vifaa vya ujenzi, watumishi au wasaidizi wake
katika kutekeleza majukumu haya kama kujihusisha na masuala yoyote ya rushwa
ama jinai yoyote, basi Mwajiri anaweza kuvunja Mkataba huu.

KUVUNJWA KWA MKATABA
Mkataba huu unaweza kuvunjwa na upande wowote wa Mkataba huu.

SONAL TR
(a) Mkataba kuvunjwa na Mwajiri: /‘,;@,/_i ~ah \ :
Bila ya kuathiri haki zozote za Mwajiri, iwapo Mzalzggﬁi w " akifanya- mékosa
yafuatayo: T 3 5 gk

i. Kutofanya kazi kazi kwa kiwango kilichotakia &

ii. kutofuata maelekezo sahihi ya Mwajiri
USIRI

Nyaraka zote zitakazotumika katika Mkataba huu hazitatumika kwa madhumuni
mengine yoyote isipokuwa kwa kazi unayohusu Mkataba huu. Pia taarifa yoyote
itakayopatikana wakati wa kazi inayohusu Mkataba huu haitatumika kwa
madhumuni mengine yoyote isipokuwa kwa kazi inayohusu Mkataba huu.

USULUHISHI WA MIGOGORO

Mgogoro wowote utakaotokana na utekelezwaji wa Mkataba huu au baada ya
utekelezwaji wa Mkataba utasuluhishwa kwa majadiliano ya pande zote za
Mkataba. Iwapo majadiliano yatashindwa kusuluhisha mgogoro, basi upande
wowote utatoa Notisi ya siku kumi na nne ya kuupeleka mgogoro usuluhishi kwa
njia ya usuluhishi(arbitration).
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MESAINIWA NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA
WAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI (NA HUDUMA) CHA
PWANI (PWANI RVTSC)

Jina: CLRRA Y/X%?b\ff& Saini:

Wadh]fam‘\\ﬁ MV.XLU \,\:‘?\ (_,\Jer Tarehe:

Mbele ya (Shahidi)

J{na: s {2 AAKANT Saini:

Wadhifa: A ‘u kil sl U3 Tarehe:

1 LJZ_’N 24
IMESAINIWA NA MZABUNI
Mbele ya\ \
o o . ‘AW)’
Jina: ASAREEL AledIAK ’WSaim: O PSS
Wadhifa: /%%a/z"”( leenLs Ta_rgher T /ﬁ%ﬁz Z

Mbele ya (Shahidi)

Jina: 7}7[ 7457

i " PN o
Wadhifa: Fen & e Tarehe: / A / 4 //67«';’;"*2*}
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