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MIKATABA WA AJIRA |
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ambaye kwa madhumuni ya mkataba huu ninajulikana kama fawajiriwa nimekubali
ha VETA Arusha ambaye kwa madhumuni ya mkataba huu

Mkuu wa Chuo C

kuajiriwa na ‘
kama Mwajirt.

W anajulikana

Sote kwa pamoja yaani Mwajirt na Mwajiriwa tumekubaliana kazi zifuatazo;
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tulio kubaliana. Mwajiri anaweza kuongeza au kupunguza siku za mkataba
<azi kama italazimu na masharti ya mkataba huu.

i. Mwajiriwa atatunza katika hali ya {inadhifu na usalama vifaa vyote
atakavyopewa na mwajiri. . :

. Mwajiriwa hatakuwa na stahiki nyingine zaidi ya ilioko kwenye mkataba
huu.

iil. Mwajiri atakatisha mkataba kama mwajiriwa atakiuka masharti ya
mkataba huu kwa kumweleza sababu ya kukatisha.

iv. Mwajiriwa atawajibika kuomba malipo ya kazi husika kwa maandishi na
kujaza fomu maalumu ya kukiri kupokea malipo husika’

v. Mwajiriwa anaweza kukatisha mkataba kabla ya muda kuisha kwa
kumtaarifu mwajiri na kutoa sababu ya kukatisha.
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Jina la Mwajiri



