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FOMU YA MKATABA WA UTENGENEZAJI WA SAMANI

A:  MASHARTI MAALUM YA MKATABA

MWAJIRI

VETA MAKAO MAKUU,
S. L. P. 802,

Dodoma - Tanzania

JINA' NA ANWANI YA
Mwajiriwa

Jina: MKUU WA CHUO-MWANZA RVTSC
Anwani: 1204-MWANZA
Simu: 027 2644271

ENEO LA KAZI

MWANZA RVTSC

MAELEZO YA KAZI KWA
UFUPI

Kutengeneza samani za vyuo viwili (2) vya wilaya
ya Butihama na Ukerewe,

GHARAMA ZA KAZI

43,310,000/=

MUDA WA MKATABA ; ni
miezi sita (6) Tangu
kusainiwa kwa mkataba

Tarehe ya Kuanza Kazi 1/03/2022
Tarehe ya Kumaliza Kazi 30/09/2022

MASHARTI YA MALIPO:

e 50% YA MALIPO YA KAZl HIl YATALIPWA
MWANZONI MWA KAZI NA 50% YA MALIPO
ITALIPWA BAADA YA KAZ] KUKAMILIKA.




B:  MASHARTI YA JUMLA MKATABA

1y Mténgenezaji atapatiwa vifaa vyote vya kutengenezea samani hizi ikiwemo
mbao, vyuma na vifaa vinginevyo.

2) Mwajiriwa/fundi atatakiwa kutoa taarifa ya matumizi ya vifaa vyote
alivyokabidhiwa kwa ajili ya kazi hii.

3) Mwajiriwa/fundi atalazimika kufanya marekebisho yeyote yatakayojitokeza
wakati wa utekelezaji kama sehemu ya maboresho.

4) Mwajiri hatahusika na hasara yeyote itakayojitokeza kutokana na utaratibu
mbovu wa ufanyaji kazi.

5) Mwajiriwa anatakiwa kutumia nguvu ya ndani na wanafunzi wanaofanya
mafunzo kwa vitendo katika utekerezaji wa mradi huu.

6) Mwajiriwa atatakiwa kufanya kazi muda wa ziada ili kuhakikisha mradi huu
unakamilika ndani ya muda uliopangwa.

7) Mwajiriwa/fundi atasambaza samani katika kituo husika.

8) Uvunjwaji wa Mkataba: Mkataba utavunjwa iwapo; Mwajiriwa/fundi atashindwa
kukamilisha kazi iliyotarajiwa kwa muda na ubora uliopangwa, Mwajiriwa
atatakiwa kurudisha gharama zote zilizoingia.

9) Mkataba huu unaongozwa na sheria ya Tanzania.
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