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“*ﬂbaye kwa madhumum ya mkataba huu mnajuhkana kama #Mwajiriwa nimekubali

WWajiriwa na Mkuu wa Chuo cha VETA Arusha ambaye kwa madhumuni ya mkataba huu
anajulikana kama Mwajiri.

- Sote kwa pamoja yaani Mwajiri na Mwajiriwa tumekubaliana kazi zifuatazo;
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kwa kazi tulio kubaliana. Mwajiri anaweza kuongeza au kupunguza siku za m

ka7 kama italazimu na masharti ya mkataba huu.

i, Mwajiriwa atatunza katika haliya dnadhifu na usalama vifaa vyote
atakavyopewa na mwajiri. . .

ii. Mwajiriwa hatakuwa na stahiki nyingine zaidi ya ilioko kwenye mkataba
huu. , '

iii. Mwajiri atakatisha mkataba kama mwajiriwa atakiuka masharti ya
mkataba huu kwa kumweleza sababu ya kukatisha.

iv. Mwajiriwa atawajibika kuomba malipo ya kazi husika kwa maandishi na
kujaza fomu maalumu ya kukiri kupokea malipo husika’

v. Mwajiriwa anaweza kukatisha mkataba kabla ya muda kuisha kwa
kumtaarifu mwajiri na kutoa sababu ya kukatisha.
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