MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)
CHUO CHA UFUNDI STADI - VETA ULYANKULU
MKATABA WA ZABUNI

Na. ya Mkataba: VETA/ULY/UV20/22/23

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe 28 Januari, 2022

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi Veta Ulyankulu S.L.P. 111 Ulyankulu ambacho kinaiwakilis-ha
Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi, S.L.P 802 Dodoma (ambacho katika

Mkataba huu atajulikana kama “Mwajiri”) kwa upande mmoja;

NA
M/S UNIQUE OFFICE SOLUTION & GENERAL SUPPLY (ambaye Kkatika Mkataba huu
atajulikana kama “Mzabuni”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya

Uvinza.

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya Ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya Uvinza;

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Mzabuni kwa ajili ya kuleta Vifaa vya
Ujenzi

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Mzabuni Mchanganuo wa Vifaa vya Ujenzi
unaoconyesha Vifaa vinavyotakiwa kuletwa;
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DE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

GHARAMA YA ZABUNI
Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania 18,610,000/= (Millioni Kumi na

Nane Laki Sita Kumi Elfu Tu) Mzabuni atafanya kazi hiyo kwa masharti yaliyo
katika Mkataba huu.

NA. [ AINA YA KAZI KIASI MAELEZO J
1. | VIFAA VYA UJENZI 3,940,000
2. | VIFAA VYA UJENZI 3,125,000
3. | VIFAA VYA UJENZI 11,545,000
JUMLA KUU 18,610,000

Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha Fedha kitajulikana kama “Gharama ya Vifaa

vya Ujenzi”

NAMNA YA KUFANYA MALIPO
Mwajiri atamlipa Mzabuni kwa Hundi ndani ya Siku Saba (

kuleta mzigo

07) mara baada ya

MAMBO YALIYO NJE YA UWEZO WA KIBINADAMU
Itakapotokea jambo lolote lililo nje ya uwezo wa kibinadamu kama vile mafuriko,
kimbunga, tetemeko la ardhi na mambo yanayofanana na hayo, pande zote mbili

zitapata nafasi ya kulijadili na kulipatia ufumbuzi wa haraka.

NOTISI (NOTICES)

Mawasiliano yote, Hati, Notisi yatakayofanyika katika Mkataba huu, yatafanyika
kwa ama kupelekwa moja kwa moja (physically) kwa upande wowote wa Mkataba
au kupitia anwani ya Posta kwa barua iliyosajiliwa (registered mail).

SHERIA ZINAZOTUMIKA
Sheria za kutafsiri Mkataba huu na ufanyaji wa kazi katika Mkataba huu ni Sheria
za Tanzania.
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6. RUSHWA

Iwapo Mzabuni au Wasaidizi wake katika kutekeleza Zabuni hij

- watajihusisha na
masuala yoyote ya Rushwa ama Jinai yoyote, basi Mwajiri anaweza kuvunja
Mkataba huu.

7. KUVUNJWA KWA MKATABA

Mkataba huu unaweza kuvunjwa na upande wowote wa Mkataba huu.

(a) Mkataba kuvunjwa na Mwajiri:

Bila ya kuathiri haki zozote za Mwajiri, iwapo Mzabuni akifanya makosa
yafuatayo:

i.  Kuchelewa kuleta Vifaa kwa wakati bila ya sababu yoyote ya msingi, au
ii. Kutofuata maelekezo ya Mwajiri wakati wa uletaji wa Vifaa

iil. Mzabuni akimpa Mtu mwingine kazi ya kuleta Vifaa bila ya kupata idhini ya
Mwajiri

8. USIRI

Nyaraka zote zitakazokuwa zimetumika katika Zabuni inayohusiana na Mkataba
huu hazitatumika kwa madhumuni mengine yoyote isipokuwa kwa Zabuni
inayohusu Mkataba huu. Pia taarifa yoyote itakayopatikana wakati wa Zabuni hii

haitatumika kwa madhumuni mengine yoyote isipokuwa kwa Zabuni inayohusu
Mkataba huu.

9. USULUHISHI WA MIGOGORO

Mgogoro wowote utakaotokana na utekelezwaji wa Mkataba huu au baada ya
utekelezwaji wa Mkataba utasuluhishwa kwa majadiliano ya pande zote za
Mkataba. Iwapo majadiliano yatashindwa kusuluhisha mgogoro, basi upande

wowote utatoa Notisi ya siku kumi na nne ya kuupeleka mgogoro usuluhishi kwa
njia ya usuluhishi (arbitration).
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Mbele ya (Shahidi)
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