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Mimi ..
ambaye kw madhumuni ya mkataba huu ninajulikana kama KMwajiriwa nimekubali
Jajiriwa na Mkuu wa Chuo cha VETA Arusha ambaye kwa madhumuni ya mkataba huu
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anajulikana kama Mwajiri.

Sote kwa pamoja yaani Mwajiri na Mwajiriwa tumekubaliana kazi zifuatazo;
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kazi hiyo ]tafanyika kwa muda wa siku... /4. ... kuanzia tarehe.[[[? %/?meaifé/ \
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 kwa kazi tulio kubaliana. Mwajiri anaweza kuongeza au kupunguza siku za mkat
kazi kama italazimu na masharti ya mkataba huu.

i. Mwajiriwa atatunza katika hali ya dnadhifu na usalama vifaa vyote
atakavyopewa na mwajiri. . »

ii. Mwajiriwa hatakuwa na stahiki nyingine zaidi ya ilioko kwenye mkatabal
huu.

iii. Mwajiri atakatisha mkataba kama mwajiriwa atakiuka masharti ya
mkataba huu kwa kumweleza sababu ya kukatisha.

iv. Mwajiriwa atawajibika kuomba malipo ya kazi husika kwa maandishi na
kujaza fomu maalumu ya kukiri kupokea malipo husika’

v. Mwajiriwa anaweza kukatisha mkataba kabla ya muda kuisha kwa

. ; ‘ kumtaarifu mwajiri na kutoa sababu ya kukatisha.
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