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adhumuni ya mkataba huu ninajulikana kama Mwajiriwa nimekubali
kwa madhumuni ya mkataba huu

ambaye kwa m

(Ggajiriva na flkuuwa Chuo cha VETA Arusha ambaye:
anajulikana kama fMwajiri.

Sote kwa pamoja yaani Mwajirt na Mwajiriwa tumekubaliana kazi zifuatazo;
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fanyika kwa muda
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lkwa kazi tulio kubaliana. Mwajiri anaweza kuongeza au kupunguza siku za mkataba we
ka7i kama italazimu na-masharti ya mkataba-hud.—— — N

i. tMwajiriwa atatunza katika hali ya {nadhifu na usalama vifaa vyote
atakavyopewa na mwajiri. A :

ii. Mwajiriwa hatakuwa na stahiki nyingine zaidi ya ilioko kwenye miataba.
huu. ,

iii. Mwajiri atakatisha mkataba kama mwajiriwa atakiuka masharti ya
mkataba huu kwa kumweleza sababu ya Kukatisha.

iv. Mwajiriwa atawajibika kuomba malipo ya kazi husika-kwa-maandishina
kujaza formu maalumu ya kukiri kupokea malipo husika’

v. Mwajiriwa anaweza kukatisha mkataba kabla ya muda kuisha kwa

kumtaarifu mwajiri na kutoa sababu ya kukatisha.
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