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NKATABA WA AJIRA

Mimi .. Bdf/l ARRAL .. Mfa FOSL e oreaeaemenaannn wa... 19k OO, o
ajiriwa nimekubali

ambaye kwa madhumuni ya mkataba huu ninajulikana kama Mw
Jajiriwa na Mkuu wa kwa madhumuni ya mkataba huu

Chuo cha VETA Arusha ambaye
% najulikana kama Mwajiri.

baliana kazi zifuatazo;
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Sote kwa pamoja yaani Mwajiri na Mwajiriwa tumeku
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kazi hiyo itafanyika kwa muda wa RTINS kuanzia ‘carehe./,119.'2%93‘..t‘fi{)};‘;}97,!“"‘3l .
carche. R0 D8JAR... kwa malipo ya Tsh.e':k?.?.g@?.@[hkwa maneno («.fﬂ"* Ingl.... b,



kwa kazi tulio kubaliana. Mwajiri anaweza kuongeza au kupunguza siky Za mkat
kazi kama italazimy na masharti ya mkataba huy.

L Mwajiriwa atatunza katika hali ya dnadhify N3 usalama vifaa vyote
atakavyopewa na mwajiri. _ :

. Mwajiriwa hatakuwa na stahiki nyingine zaidi ya ilioko kwenye mkataba
huu.

Til. Mwajiri atakatisha mkataba kama mwajiriwa atakiuka masharti ya
mkataba huu kwa kumweleza sababy Ya Kukatisha.

v. Mwajiriwa atawajibika kuomba malipo ya kazi husika kwa Maandishi ng
kujaza fomy maalumu va kukiri kupokea malipo husika"

V. Mwajiriwa anaweza kukatisha mkataba kabla ya muda kuisha kwa
Kumtaarifu mwajiri na kutoa sababuy ya kukatishg.
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