MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe 40 7 mwezi 05 2022

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha _\JE £»  Apt6en SLP. _9¢6 |
LYLAA ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana

kama “Mwajiri”) kwa upande mmoja;

NA

z("“‘ﬁ @ Lémv\@r’ar‘l S.LP. 280 MMJ

(ambaye ka‘uka Mkataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
B edrod Bss

)

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya & I eprER

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi kwa ajill ya kazi vya
AUbIGA _c1ry KuTh ZA NITE No o ASEAN TENGe
Lowrr) (S e rE) (‘?o"om )& Qe />

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1. GHARAMA YA UFUNDI
Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania / »g ‘w/ , Fundi
atafanya kazi ya PLASTA _ kwa masharti yallyo kauka Mkataba huu.
Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”
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2. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)

Gharama ya ufundi ‘haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Mwajiri atamlipa Fundj kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi

b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundi;

) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundi;

) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundi;

) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100; 20% ya Gharama ya Ufundi;na
(f)Baada ya kukamilika kwa‘“Muda wa matazamio’:5% ya Gharama ya Ufundi.
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4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. lwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
zitasaini.

(a) Fundi atakabidhiwa eneo la tarehe 07 mwezi ___ 03 2022

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku ,ﬁ—;é toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
hiyo. Iwapo kutatokea mabadiliko ya’ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5. WAJIBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -

(a) Kujenga f (AL &P  npa kukamilisha ujenzi kama inavyoonekana katika
Michoro pamoja na Mchanganuo wa Vifaavya Ujenzi (Schedule of materials)
sambamba na maelekezo ya Mwajiri;

(b) Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (work programme)ndani ya siku 7 tangu tarehe
ya kusaini Mkataba huu ili kupata kibali cha Mwajiri.
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IMESAINIWA NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA
MAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI (NA HUDUMA) CHA
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Mbele ya (Shahidi)
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IMESAINIWA NA FUNDI
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