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~mbaye kwa madhumuni ya mkataba huu mnajuhkana kama #Mwajiriwa nimekubali

- kajiriwa na Mkuu wa Chuo cha VETA Arusha ambaye kwa madhumuni ya mkataba huu
anajulikana kama Mwajiri.

- Sote kwa pamoja yaani Mwajiri na Mwajiriwa tumekubaliana kazi zifuatazo;
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2. kwa malipo ya Tsh...Zcg=2% kwa maneno (... (aé ......... x.f‘v’\ L.




kwa kazi tulio kubaliana. Mwajiri anaweza kuongeza au kupunguza siku za mkat
kazi kama italazimu na masharti ya mkataba huu.
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Jina la Mwajiri_..

Nwajiriwa atatunza katika hali ya
atakavyopewa na mwajiri. ‘
Mwajiriwa hatakuwa na stahiki nyingine zaidi ya ilioko kwenye miata
huu. .

Mwajiri atakatisha mkataba kama mwajiriwa atakiuka masharti ya
mkataba huu kwa kumweleza sababu ya kukatisha.

Mwajiriwa atawajibika kuomba malipo ya kazi husika kwa maandishi na
kujaza formnu maalumu ya kukiri kupokea malipo husika :
NMwajiriwa anaweza kukatisha mkataba kabla ya muda kuisha kwa
kumtaarifu mwajiri na kutoa sababu ya kukatisha.
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