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MKATABA WA AJIRA
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ambaye kwa madhumuni ya mkataba huu ninajulikana kama Mwajiriwa nimekubali
ha VETA Arusha ambaye kwa madhumuni ya mkataba huu

‘cuajiriwa na Mkuu wa Chuo €
Wl najulikana kama Mwajiri.

riwa tumekubaliana kazi zifuatazo;

Sote kwa pamoja yaani Mwajiri na Mwail
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kazi kama ita

1.

1.

1.

V.

lazimu na masharti ya mkataba huu.

Mwajiriwa atatunza katika hali ya dnadhifu na usalama vifaa vyote
atakavyopewa na mwajiri. A '

Mwajiriwa hatakuwa na stahiki nyingine zaidi ya ilioko kwenye miataba.
huu.

Mwajiri atakatisha mkataba kama mwajiriwa atakiuka masharti ya
mkataba huu kwa kumweleza sababu ya kukatisha.

Mwajiriwa atawajibika kuomba malipo ya kazi husika kwa maandishi na
kujaza fornu maalumu ya kukiri kupokea malipo husika

Mwajiriwa anaweza kukatisha mkataba kabla ya muda kuisha kwa
kumtaarifu mwajiri na kutoa sababu ya kukatisha.
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Jina la Mwajiri
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