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MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI

VETA
CHUO CHA UFUNDI STADI NA HUDUMA VETA TABORA

MKATABA WA FUNDI UJENZI

1.0 Maelezo ya mkataba
i) Jina la mkataba: - KAZI YA KUWEKA TERAZZO JENGO LA STOO.

i) Na. ya mkataba: VETA/TBR/UYUI/DVTC/PHASE I1/GSTORE/10.

2.0 Makubaliano:

Makubaliano haya yamefanyika (€0 SiKU ya ....cciesiommensnsaeesess .
IMWETI e e Mwaka ml Kati ya Mkuu wa § huo cha Ufundi
Stadi na Huduma VETA Tabora (Tabora RVTSC) wa S. L. I S e s Tabora,
ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi, S.L.P. 802

Dodoma (ambacho katika Mkataba huu atajulikana kama “Mwajiri”) kwa upande
mmoja;

NA

Bw. Emmanuel Ezekekiel Lubona wa S. L. P. ASL . ., Tabora (ambaye hapa
anatambulika kama Fundi).

Kwamba mwajiri anampatia Fundi kazi ya uwekaji terrazzo katika jengo la stoo

H (general store)

)
Kwamba kazi hii itafanyika katika eneo la chuo cha Ufundi cha Wilaya ya Uyui
lililopo eneo la Idete mkabala na shule ya sekondari ya Idete, Wilaya ya Uyui

katika mkoa wa Tabora.

Gharama ya kazi hii ni jumla ya Shilingi 800,000.00 Kwa maneno, (Shilingi

o

Laki nane tu).




Kwamba kazi hij itachukua muda wa siku KWa MANENO ( wueversimsssenasmssssensrsrss .

mpaka kukamilika.

3.0  Mwajiri: ; AR
Kwamba mwajiri amekubali gharama iliyotolewa na Fundi kwa kazi iliyotajwa

hapo juu.

4.0 Fundi: by N
Fundi amekubali kuifanya kazi hiyo kwa kusimamiwa na Msimamizi wa ujenzi

pamoja na kamati ya ujenzi kwa gharama iliyoelezwa hapo juu na kuikamilisha

kwa siku zilizotajwa hapo juu.

5.0 Mwajiri na Fundi kwa pamoja wamekubaliana:

i Kwamba kazi itafanyika kwa kiwango cha hali ya juu kwa mujibu wa viwango
vya majengo ya serikali.

ii  Kwamba kabla ya malipo kazi itakaguliwa na Mhandisi wa Halmashauri ya
Wilaya ya Uyui aliyeteuliwa kukagua kazi za ujenzi wa chuo cha ufundi cha
Wilaya ya Uyui.

—

iii Kwamba Fundi hataendelea na hatua nyingine ya ujenzi mpaka hatua ya awali

imekaguliwa na kukubalika na Mhandisi wa Wilaya na kamati ya ujenzi.

iv. Kwamba iwapo itabainika kwamba Fundi amejenga kinyume na maelekezo ya
Msimamizi wa ujenzi, Fundi atawajibika kubomoa na kurekebisha kwa
gharama zake.

v Kwamba malipo yatalipwa pale tu ambapo awamu husika ya ujenzi

w imekamilika na imekaguliwa na Mhandisi wa Wilaya ya Uyui pamoja na kamati
ya ujenzi na kuthibitishwa kwa maandishi.

vi Kwamba malipo yote yatafanywa kupitia mfumo wa malipo serikalini (MUSE)
kwa hiyo Fundi anatakiwa kuwa na akaunti benki.

vii Kwamba endapo itabainika kuwa Fundi anakiuka mashariti ya mkataba huu

bila sababu za msingi, uongozi wa chuo cha ufundi VETA Tabora
utafuta/utavunja mkataba huu na Fundi hatalipwa chochote na hatua 7a
kisheria zitachukuliwa.

ViiiMalipo yote yatakatwa kodi ya zuio ya asilimia tano (Withholding Tax 5%)
kama sheria za kodi zinavyosema.

-




6.0 Fedha ya zuio (retention fund)
Mwishoni mwa kazi iliyoanishwa katika Mkataba huu, Mwajiri atabaki na 5% ya

gharama ya ujenzi hadi pale muda wa matazamio ya ujenzi (miezi sita)
utakapokwisha. Fedha hizo zinaweza kutumika pale tu ambapo kuna uharibifu
umetokea katika ujenzi ndani ya kipindi cha matazamio ya ujenzi na Fundi
akashindwa au akakataa kurekebisha uharibifu huo ndani ya muda wa majuma

mawili (2) baada ya kupata maelekezo ya Mwajiri.

7.0 Nyaraka zinazokamilisha mkataba huu ni:
- Hati za bei za Fundi
- Michoro na vipimo vya majengo
- Barua ya kukubali kazi ya Fundi

- Mkataba wenyewe

8.0 Saini za pande zote mbili:
Imetiwa saini na

MWAJIRI SHAHIDI
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MKATABA WA FUNDI UJENZI
(NYONGEZA YA MKATABA)
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MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI

VETA
CHUO CHA UFUNDI STADI NA HUDUMA VETA TABORA

Maelezo ya mkataba

Hii ni nyongeza ya Mkataba
1) Jina la mkataba: — KUTJENGA JENGO LA GENERA STORE

Na. ya mkataba: VETA/TBRWUYUI/DVTC/CONSTRUCTION/GENERAL/STORE/02

11)
Makubaliano: HA
Makubaliano haya ya nyongeza ya mkataba yamefanyika leo siku ya A’L ........... K
= £
Tarehe /'é .......... mwezi P)L/ .............. Mwaka oLl Kati gﬁzkuu
wa chuo cha ufundi na huduma VETA Tabora (Tabora RVTSC) wa S. L. P. ot b 4 o
Tabora. (ambaye hapa anatambulika kama Mwajiri) 77
NA
Bw EMMANUEL EZEKIEL LUBONAwa S. L. P. /éj ............ (ambaye hapa

anatambulika kama Fundi).

Katika mkataba huu zimeongezwa kazi za kuweka mfumo wa maji safi na maji
taka kwa jendo lote la General Store kwa gharama ya Tsh. 150,000.00 (Laki

moja na elfu hamsini tu)

Kwamba kazi hizi zitachukua muda wa siku /’L ..... (siku dtWU ! [}/ 3 / 5 2‘/21)

Mashariti na vigezo vya kazi hii ya nyongeza vinabaki kama mkataba Na:
VETATBRUYUIDVTC/CONSTRUCTION/GENERAL/STORE/02 unavyosema
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‘ SAini za pande zote mbili:
. lmenwa saini na

MWAJlRl SHAHIDI

- B LS AR 2y M e A oAl

orty 4 (IBETE

~Jina: ,bf('f( ’E" Jina:(r W

Ky W’ .Gk

-U Dl NAHUT“)M»‘
HE
CHUO CHA i HORE

Saini: @Qﬁ%

GaiNi: orrmeeserrsemrimmrsenssrases

FUNDI
Jina:‘E””""“"“"s‘ udosua Jina: NCQ’M
pp \_,.O—.S

Sainis .o faietenees

Cheo: .uerusiespesss

YL LA

PP ILT T LI A .

uu"uun'crutno PRI R

Qochet Wb

12»507513

|
=
4
4
A
i
:
ol

A

9% s

JTRRE



