WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
CHUO CHA UALIMU BUTIMBA

UJENZI WA LECTURE THEATRE
MKATABA WA UJENZI

A:  MASHARTI MAALUM YA MKATABA

1 | MWAJIRI

MKUU WA CHUO

CHUO CHA UALIMU BUTIMBA TC
S.L.P.1114 MWANZA

KNY:

KATIBU MKUU

WIZARA YA ELIMU SAYANSI NA TEKNOLOJIA

Z | JINANA ANWANI YA
FUNDI (Mwajiriwa)

Jina: YUSUPH M. WAHEKE
Anwani: S.L.P 1453 MWANZA
Simu: 0715-438 876

3 | ENEO LA UJENZI

CHUO CHA UALIMU BUTIMBA

4 | MAELEZO YA KAZI KWA
UFUPI

KUJENGA JENGO LA LECTURE THEATRE MWANZO
MPAKA KUKAMILIKA KWA AJILI YA MATUMIZI
HUSIKA (KUFANYA KAZI ZOTE ZA UASH],
USEREMALA, UMEME NA BOMBA, KAMA
ILIVYOONESHWA KWENYE JEDWALI LA KAZI)

GHARAMA YA UFUNDI (+
Skills Development Levy

4.5% of work service):

TSHS 41,000,000/=
SHILINGI MILIONI AROBAINI NA MOJA TUU.




MUDA WA MKATABA Tarehe ya Kusaini. 28/01/2022

(Tangu Kusainiwa kwa Muda: 120 - SIKU
Mkataba): :

Tarehe ya Kuanza Kazi. 28/01/2022
Tarehe ya Kumaliza Kazi. 28/05/2022

MASHARTI YA MALIPO: | Hakuna Malipo ya Awali

e Fundi atalipwa kila baada ya sehemu ya kazi
husika kukamilika, kukaguliwa na kuthibitishwa.

MASHARTI YA JUMLA MKATABA

1. Mwajiri atatoa vifaa vyote vya ujenzi kulingana na maelekezo ya Mtaalamu Mshauri.

Zaidi ya hayo mwajiri atatoa maji na umeme.

2. Mwajiri atatoa vitendea kazi vyote kama “concrete mixer”, toroli, karai, ndoo, chepe,
ngazi, n.k.
3. Fundi atafanya kazi kwa mujibu wa mchanganuo wa kazi na mwongozo wa

Mtaalamu Mshauri, kwa umakini na uhodari wa hali ya juu wa kiufundi.

4, Fundi asipofanya kazi yake vizuri, Mwajiri ana haki ya kumsimamisha kazi na kulipa

hasara zote zilitokana na uzembe au makusudi.

5. Fundi atatoa maelekezo ya kazi kwa vibarua wake na mafundi wote aliowaajiri na

kuhakikisha kazi inafanywa kulingana na taratibu za kiujenzi.

Fundi kwa wakati wote anatakiwa kuhakikisha yeye pamoja na mafundi wake
wanazingatia nidhamu na tabia njema na asiajiri kabisa mtu asiyekuwa na utaalumu
au ujuzi wa kutosha.

7. Fundi atahusika na vitendo (kama wizi, uharibifu wa mali za chuo) vyote
vinavyofanywa na mafundi wake na mtu yeyote anayefanya kazi chini ya usimamizi
wake.

8. Fundi kwa wakati wote ahakikishe kuwa eneo la kazi linakuwa safi na salama na pia

pindi kazi iishapo ahakikishe vifaa vyote vilivyosalia katika eneo la ujenzi kama
mabaki vimewekwa sehemu husika na kuacha eneo likiwa safi na salama.

9. Ni marufuku Fundi au mafundi kuja kazini akiwa ametumia aina yoyote ya madawa
ya kulevya, unywaji wa pombe na Kuvuta bangi eneo la chuo. Ikibainika
atachukuliwa hatua.

10.  Mwaajiri hatahusika na malipo yoyote kwa mafundi wasaidizi na vibarua.
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MWAI]IRI:

Saini: et
Jina: NICHOLAUS A. MAGIGE

Ki'asi' cha asilimia 5% ya kiasi cha mkataba kitashikiliwa na Mwajiri kwa muda wa
Miezi Mitatu baada ya kazi kukamilika (Retention Money) na kulipwa mara baada ya
ukaguzi wa mwisho kufanyika.

Kiasi cha asilimia 4.5% kitakatwa na kuwasilishwa mamlaka ya mapato Tanzania
(T.R.A) ikiwa ni kwa ajili ya SDL. (Skills Development Levy 4.5% of work service)

Ucheleweshaji wa Kazi:

» Ucheleweshaji wa kazi uliosababishwa na fundi, fundi atapewa adhabu ya
kulipa kiasi sawa na hasara iliotokana na ucheleweshwaji huo.

Ucheleweshaji wa Vifaa na Malipo:

> Ucheleweshaji uliosababishwa na Mwajiri (kutokana na fedha au vifaa),
Fundi ataongezewa muda wa kumalizia kazi.

Uvunjwaji wa Mkataba:
» Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Mafundi walioko chini yake au vibarua
wake watajihusisha na wizi wa vifaa vya ujenzi au mali yoyote ya Chuo.

» Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Fundi wake hatazingatia taratibu za

ujenzi au ubora wa kiufundi katika kazi yake, ikiwemo kufuata michoro au
maelekezo ya Mtaalamu Mshauri.

Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Mafundi kupigana au kuonesha viashiria
vya aina yoyote ya kuhatarisha kuvunja amani katika eneo la kazi.

Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Mafundi kuwa na mahusiano ya
kimapenzi na wanachuo na hatua kali zitachukuliwa.

' EUND]:
LWy o) wa cHwo
A gALIMU BUTIMBAGR i Y.

...... 5ol MWANZA
Jina: YUSUPH M. WAHEKE

SIMU: 0768 - 266 944 SIMU: 0789 -734 576
Cheo: MKUU WA CHUO Cheo: FUNDI MKUU
Tarehe: 28/01/2022 . Tarehe: 28/01/2022



jina: DICKSO MPAMA

SIMU: 0784 - 563 045

Cheo: MAKAMU MKUU WA CHUO
Tarehe: 28/01/2022

Jina: SAID RAJABU JUMA
SIMU: 0687 - 980 909
Cheo: SITE FOREMEN
Tarehe: 28/01/2022

LECTURE THEATRE

ITEM DESCRIPTION MATERIALS
1.0 | Element No. 1: Substructure 7,000,000.00
2.0 | Element No.2: Frame 4,700,000.00
3.0 Element No. 3: Stairs 1,400,000.00
4.0 | Element No. 4 - Wall 1,500,000.00
5.0 | Element No.5 - Doors 600,000.00
6.0 | Element No.6 - Windows 1,500,000.00
7.0 | Element No. 7 - Roofing 13,000,000.00
8.0 | Element No. 8 - Finishing 6,500,000.00
8.0 | Element No. 9 - Painting and Decoration 2,000,000.00
8.0 | Element No. 10 - Electrical Installation 2,800,000.00
TOTAL LABOUR COST 41,000,000.00






