

WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
CHUO CHA UALIMU MONDULI
MKATABA WA KUTENGENEZA MADIRISHA YA GRILLS.
(CASEMATE WINDOWS)

Makubalino haya yanafanywa leo, tarehe **09/05/2022**

BAINA YA

Mkuu wa Chuo,

(ambaye hapa anatajwa kama "Mwajiri au Mnunuzi")

Anuani ya Mwajiri ya mahali,

S.L.P. 5, MONDULI

Kwa niaba ya **Wizara ya Elimu, Sayansi na Teknolojia (MoEsT)**

NA

VITALIS MASSAWE WORKSHOP (0754-611964)

(ambaye hapa anatajwa/wanatajwa kama "Muuzaji")

Anuani ya Mwajiriwa/Muuzaji ya mahali, Posta na Barua-pepe

S.L.P. MAJI YA CHAI, ARUSHA.


Mnunuzi na Muuzaji wanakubaliana kufanya kazi kwa kuzingatia vigezo vifuatavyo;

1. Madirisha yawe na ubora unaokubalika na yavutie
2. Yapakwe Red Oxide, Idadi ya madirisha ni 28.
3. Kazi ifanyike kwa Muda wa Siku 7 toka siku ya kuanza
4. Vioo vitakavyowekwa viwe na size ya 4mm.
5. Puti ya kushikiza vioo iwe yenye ubora na nguvu

MALIPO YALIYOKUBALIWA;

- Malipo ya awali yatafanyika hadi kazi ikifikia 70%.
- Kazi yote inajumla ya Square meter 63.9
- Malipo yaliyokubaliwa kwa 1Sqm = 148,044/=
- Jumla ya malipo yote ni Tsh.9,460,000.00
- Risiti ya EFD itatolewa kwa malipo tajwa hapo juu.
- Utakatwa kodi ya serikali (Withholding Tax) 2%

MWAJIRI:

Saini: 


Prof. SAMWEL M. IRIRA

Cheo: Mkuu wa Chuo

Simu: 0763-559333

Tarehe 09/05/2022

SUPPLIER:

Saini: 


Jina: VITALIS A. MWAJIRI

Cheo: MTOA HUDUMA

Simu: 0784-611964

Tarehe: 9/5/2022

SHAHIDI WA MWAJIRI

Saini: 


Jina: LAMON M. MTWEVE

Simu: 0753-026651

Cheo: Makamu Wa Mkuu Wa Chuo

Tarehe: 09/05/2022

SHAHIDI WA SUPPLIER

Saini: 

Jina: YOHANA SIMON MDIGA

Simu: 0788139085

Cheo: R.M.A.

Tarehe: 09/05/2022

Muhimu:

Mkatoba huu unafuta makubaliano ya bei ya kwenye mkatoba wa tarehe 09/05/2022.

Mkatoba huu utatolewa katika nakala mbili halisi, zitakazosainiwa na pande mbili, moja Mwanjiri na ya pili Mwanjiriwa.