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ambaye kwa madhumuni ya mkataba huu ninajulikana kama wajiriwa nimekubali
ha VETA Arusha ambaye kwa madhumuni ya mkataba huu

Jajiriwa na M

4 najulikana kama Mwajiri.

azi zifuatazo;

Sote kwa pamoja yaani Mwajirt na Mwajiriwa tumekubaliana k
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kazi kama italazimu na masharti ya mkataba huu.

i. Mwajiriwa atatunza katika hali ya {inadhifu na usalama vifaa vyote
atakavyopewa na mwajiri. ‘ :

ii. Mwajiriwa hatakuwa na stahiki nyingine zaidi ya ilioko kwenye miataba
huu.

iii. Mwajiri atakatisha mkataba kama mwajiriwa atakiuka masharti va
mkataba huu kwa kumweleza sababu ya kukatisha.

iv. Mwajiriwa atawajibika kuomba malipo ya kazi husika kwa maandishi na
kujaza fomu maatlumu ya kukiri kupokea malipo husika

v. Mwajiriwa anaweza kukatisha mkataba kabla ya muda kuisha kwa
kumtaarifu mwajiri na kutoa sababu ya kukatisha.
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ili kukamilisha malipo ya kazi husika.
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