MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI
(VETA)

MKATABA WA UJENZ!
Mkataba huu umesainiwa leo tarehe lo _ mwezi 0% 2022
KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha NET & D SA1  s.p. 40379

DAR-ES-SA+A44  ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana
kama “Mwajiri”) kwa upande mmoja;

NA

ALLY SAID| REINA S.L.P. P AR-B— SALAXA -
(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
PANGAH |

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya PANGA N :

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Funci kea el ya wkazi vs .

RuprAY A MASERGe 1A ;31Ko MARWAL0 LA CHARGLA KARANAwA 2.4
ASto N AS3Y, UHALIL| WA K0 A putd, USENZI NA UM Eat, MAGA g,
%i?\ﬂu%}(’b@iﬂwa{jjiﬁ amlfetr‘n?;a(%{gJ und\irggké/l‘a/xya Michoro pamoja na Mchanganuo

~wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinavyoonyesha namna Xazi
itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:
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1. GHARAMA YA UFUNDI
kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania 4,106,000 | Fundi

atafanya kazi ya M ﬁ\ SED o kwa masharti yaliyo katika Mkataba huu.
Katika Mkataba huu, kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”

2. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)
Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipckuwa -itakapoxuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya.
ujenzi-yaliyofanywa na Mwajiri. A

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO
Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi

(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundji;

(c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundi;

(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundji;

(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi;na

(f)Baada ya kukamilika kwa “Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya Ufundi.

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZ|
(a) Fundi atakabidhiwa eneo la kazi tarehe 1© mwezi_°73 2022
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. lwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
zitasaini.

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku ©7 toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
hiyo. Iwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika. : ' -

(c) Mwajiri-amaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kute: maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5. WAJIBU WA FUNDI ¢
Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -
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wowote utatoa Notisi ya siku kumi na nne ya kuupeleka mgogoro usuluhishi kwa

njia ya usuluhishi (arbitration).

IMESAINIWA NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU MNA
MAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI (NA HUDUMA) CHA

b S AN
Jina: VHJX\W\ QWWU* " Saini:
Wadhifa: &W Tarehe:

Mbele ya (Shahidji)

Jina: - T:‘f”"da IZ- A“‘&ﬁ Saini:

Wadhifa: Mhgetisi v Mpe i Tarene:

IMESAINIWA NA FUNDI

: Mbele ya
Jina: A’LD/ WUI B\(;\A“f Saini:
Wadhifa: FUN Dl Tarehe:

Mbele ya (Shahidi)

Jina: C‘“’N,ULK C‘!PR\HP puSHy saini:

 Wadhifa: FUM;\ Tarehe:
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