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MAMLAKA YA ELIMU  NA MFUNZO YA UFUNDI  STADl  (VETA)

MKATABA WA UJENzl  (KAZI  ZILIZOONGEZEKA AMBAZ0  HAZIKUWEPO  KWENYE

MKATABA WA AWALI) WA KUMLIZIA KAZI  ZA UJENZI  KATIKA MAJENGO YA:     -
•UFUNDI WA MAGARl(MVM)  NA UCHOMELEAJI WUMOvF)

-  UHAZILI  NA COMPUTER

MKATABA NAMBA PA/024/2021 /2022/RUF/DVTC/LF/NC/04

Mkataba huu umesaini.wa leo tarehe 22 mwezi 02 - 2022

KATI YA

Chuo   cha   Ufundi   Stadi   (na   Huduma)   cha   PWANl,   S.L.P.   30345,   KIBAHA,   PWANl
ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu  na Mafunzo ya Ufundi Stadi,  S.L.P.  2849 Dar
es  Salaam  (ambacho  katika  Mkataba  huu  atajulikana  kama  "Mwajiri")  kwa  upande
mmoja;

NA

lDDI  SAID  MWENDO,   S.L.P.   33,   KIBITI-RUFIJl,   PWANl.   (ambaye  katika  Mkataba  huu

atajulikana kama "Fundi")  kwa upande mwingine.

KWA  KUWA  Mwajiri  ana  mpango  wa  kujenga  Chuo  cha  Ufundi  Stadi  cha  Wilaya  ya
RUFIJl;

KWA KUWA Mwajiri  anatumia  rasilimali  zake za  ndani  kwa  ushiriki.ano  na  rasilimali za

.nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya RUFIJl;

KWA  KUWA Mwajiri  amefanya  majadili.ano  na  Fundi  kwa  ajili  ya  kazi  ya  kupaua  hadi
"finishing"   WA  MAJENG0   YA  CHUO   CHA   UFUNDI   STADI   RUFIJl   ambayo   ujenzi   wake

unaendelea;

NA  KWA  KUWA  Mwajiri  amempatia  Fundi  nakala  ya  Mchoro  pamoja  na  Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (5chedule a/ mater].als) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO  BAsl,  PANDE  ZOTE MBILI  ZINAKUBALIANA  KAMA  IFUATAVYO:

1.     GHARAMAYA  UFUNDI

Kwamba,  kwa gharama ya Shilingi za Tanzania  16,392,000/=  kwa majengo mawili

(2).   Fundi   atafanya   kazi  ya   UJENzl   kama  inavyoonekana   kwenye  jedwari   hapo
chini kwa masharti yali.yo katika Mkataba huu.
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Katika Mkataba huu,kiasi  hi.ki cha fedha kitajuli.kana kama  "Gharama ya  Ufundi"

Gharama za kila jengo ni  kama ifuatavyo:

S/N JINA LA JENGO STAGE BEI  ILIYOKUBALIKA

1 UFUNDI         WA •       KUJENGA     RAMP     NA     NGAZI     RATIKA 10,980,000
MGARl(MVM)NAUCHOMELEAJlVYUNIA(WF) MSINGI  WA JENGO

•        KUTENGENEZA  GRILL  ZA  MILANGO  NA

KUFITISHA.     VIFAA     KUNUNULIWA     NA

CHUO

•        KUTENGENEZA    NA    KUWEKA    ROLLER

SHUTTER  NA  GRILL  ZA  DIRISHA

•       UWEKAJI      WA     VIGAE      PAMOJA      NA

GROUT   KATIKA   UKUTA   (WALL   TILES)

KAMA  RAMANI  INAVYOSOMEKA

•       KAZI      YA      KUWEKA     TERAZO      VIFAA

VYOTE  KUNUNULIWA  NA CHUO

•        KAZI      YA   KUWEKA   DARI   NA   MIRANDA

YA GYPSUM

•       KUFUNGAMFUMO WA  UMEME  KWENYE

JENGO    ZIM    VIFAA    KUTOLEWA    NA

CHUO

2 UHAZILI          NA •        KUJENGA     RAMP     A      NGAZI      KATIKA 5,412'000/=
COMPUTER MSINGI  WA  JENGO

•        KUTENGENEZA     GRILL     ZA     MILANGO

VIFAA         KUNUNULIWA         NA         CHUO

GHARAMA  ZOTE  JUU  YA  FUNDl

•       UWEKAJI     WA     VIGAE      PAMOJA      NA

GROUT         KATIKA         UKUTA         (WALL

TILES)KAMA  RAMANl  lNAVYOSOMEKA

•       KAZI      YA     KUWEKA     TERAZO     VIFAA

VYOTE  KUNUNULIWA  NA CHUO

•        KAZI      YA   KUWEKA   DARI   NA  MIKANDA

YA GYPSUM

•       KUFUNGAMFUMO WA  UMEME  KWENYE

JENGO    ZIMA    VIFAA    KUTOLEWA    NA

CHUO

JUMLA 16,392,000/=
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2.    MBADILiKo vA GHARAMA yA ujENzl  (coN7-RAcr sum AD/usTMENr)

Gharama  ya  ufundi   haitabadilika  kwa  namna  yoyote  ile  isipokuwa  jtakapokuwa
imeelekezwa   moja   kwa   moja   kati.ka  Mkataba   huu   kutokana   na   mabadiliko  ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

3.     NAMNA YA KUFANYA MALIP0

Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku  kumi  na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malipo ya awali  109/a ya gharama ya  Ufundi
(b) Kazi  ikikamilika  kwa   asilimia  20:  15yo ya Gharama ya  Ufundi;
(c) Kazj  I'kikamilika  kwa   asilimia  50:  209/o ya Gharama ya  Ufundi.;
(d) Kazi  ikikamilika  kwa   asilimia 80:309/o ya Gharama ya  Ufundi.;

(e) Kazi  ikikamilika  kwa   asilimia  100:  209/o ya  Gharama ya  Ufundi;na
(f) Baada ya kukamilika kwa"Muda wa matazamio":50/o ya Gharama ya Ufundi.

4.     MAKABIDHIANO  YA  ENEO  LA  KAzl,  UKAMILISHAJI  WA  KAZI  NA  KUAHIRISHA  KAzl

(a) Fundi  atakabidhiwa  majengo  na  eneo  la  kazi  tarehe  22  mwezi  02  -  2022  au
tarehe  nyingi.ne  kabla  au  baada  ya  tarehe  tajwa.   Iwapo  Fundi  atakabidhiwa
tarehe   nyi.ngine   kabla   au   baada   ya   tarehe   tajwa,    pande   zote   zitaweka
kumbukumbu  kwa  maandi.shi  siku  ya  makabidhiano  ambapo  pande  zote  mbili
zitasaini.

(b) Fundi  atakami.lisha  kazi  ndani  ya  mwezi  mmoja  na  siku  saba,  toka  tarehe  22-
02-2022 tarehe ya  makabidhiano ya  kazi  hiyo,  hadi  tarehe  31-03-2022.  Iwapo
kutatokea  mabadiljko  ya  ujenzi  yaliyofanywa  na  Mwajiri,  siku  ya  ukami.lishaji
wa ujenzi inaweza kubadilika.

(c) Mwajiri  anaweza  kuahirisha  kazi  zilizo  katika Mkataba  huu  na  kutoa  maelekezo
kwa  Fundi  kuhusiana  na  kuahirisha  kazi.  hiyo.

WAJIBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao:  -

(a) Kujenga  majengo kwa awamu  na kukamilisha ujenzi  kama inavyoonekana  katika
Mchoro  pamoja  na  Mchanganuo  wa  Vifaa  vya  Ujenzi  (5chedu/a  a/ materJ.als)
sambamba na maelekezo ya Mwajiri;

(b) Kumpatl.a Mwajiri  ratiba ya kazi  (work programme)  ndani ya siku 7 tangu  tarehe
ya kusaini Mkataba huu ili  kupata kibali cha Mwajiri.

Page 3 of 12

zzz



(c) Kutekeleza  maelekezo  yote  ya  maandishi  yanayotolewa  na  Mwajiri  ndani  ya
muda   utakaopangwa   katika   maelekezo   hayo,na   iwapo   Fundi   hatatekeleza
maelekezo     hayo    ndani     ya     muda    uli.opangwa,     Mwajiri     anayo     haki    ya
kumsimami.sha  kazi  Fundi  na  kuajiri  na  kumlipa  ``Fundi  Mwingine"ill  atekeleze
maelekezo  hayo.  Gharama  za  malipo  ya  huyo  "Fundi  Mwingine"  zitatokana  na
sehemu   ya   fedha   aliyotakiwa   kulipwa   Fundi   kulingana   na   kiasi   cha   kazi
atakachofanya huyo "Fundi Mwingine".

(d) Kumjull.sha  Mwaji.ri  kuhusu  mapungufu  au  mkanganyiko  wowote  utakaobainika
kati  ya  Mchoro,  Mchanganuo  wa  Vifaa  vya  Ujenzi  (5chedu/a  a/ maferja/s),na
maelekezo ya Mwajiri ili Mwajiri atoe maelekezo yake;

(e) Kumjulisha  Mwajiri  pindi  Fundi  anapokosa  kupata  vifaa  vya  ujenzi  (materl.als)
vya  kiwango  kill.chooneshwa  kwenye Michoro  au/  na  Mchanganuo wa  Vifaa  vya
Ujenzi  (Schedu(e a/ mater7.a/s)  ili Mwajiri atoe maelekezo yake;

(f)  Kuwalipa watumishi  au  wasai.dizi wake wanaomsaidia  kufanya  ujenzi  kwa  muda
kutokana na  makubaliano yao;

(g) Kuhakikisha usalama wa watu wote wanaohusika katika ujenzi anaoufanya;

(h) Kuzingatia  na  kutekeleza  masharti  yote ya  Sheria za  nchi  zinazohusiana  na  kazi.
anayoifanya;

(i)  Kukubali  kukatwa  na Mwajiri  kodl. ya zuio  (withholding tax).

(j)  Kurudisha  kwa  Mwajiri  Mchoro,Mchanganuo  wa  Vifaa  vya  Ujenzi  (5chedt//a  o/
mater].a/s)  na  nyaraka  na  kumbukumbu  zote  zinazohusiana  na  mradi  huu  mara
tu atakopomaliza kazi iliyoainishwa katika Mkataba huu.

WAJIBU WA MWAJIRI

Mwaji.ri atakuwa na wajibu  ufuatao:  -

(a) Kumli.pa  Fundi  malipo  halali  ya  kazi  iliyoainishwa  katika Mkataba  huu  kulingana
na  utaratibu  uli.obainishwa  katka  kipengele  Na.3  cha  Mkataba  huu,  pale  Fundi.
atakapokuwa ametimiza waji.bu wake kikamilifu  kulingana na Mkataba huu.

(b) Kutoa  idhini  ya  kuanza  kazi  na  kuendelea  na  ujenzi./kazi   kutokana  na  ratiba ya
ujenzi./kazi  (works programme)  iliyowasilishwa na Fundi.
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(c) Kusimamia  kwa  ukami.lifu  kazi  ya  Ufundi  kuanzia  mwanzo  hadi  mwisho wa  kazi
kama ilivyoainishwa katika Mkataba huu.

(d) Kutoa maelekezo mbalimbali wakati wautekelezaji wa kazi ya Fundi.

(e) Kuhifadhi  Michoro,   Mchanganuo  wa  Vjfaavya   Ujenzi   (Schedu/a  a/  materja/s)
pamoja na Maelekezo yote ya maandishi yaliyotolewa na Mwajiri kwa Fundi.

(k) Kuzingatia  na  kutekeleza  masharti yote ya  Sheria za  nchi  zinazohusiana  na  kazi
anayoifanya Fundi;

(f)  Kumkata  Fundi  kodi ya zui.o  (withholding tax).

7.    WATUMISHI  WA  FUNDI

(a) Fundi  atatakiwa  kuwa  katika  eneo  la  ujenzi  muda  wote  anapotekeleza  kazi
yake.Hata  hivyo,  kipindi  ambacho  Fundi  hatakuwa   kwenye  eneo  la  ujenzi  kwa
sababu    zili.zoidhinishwa    na    Mwajiri,    ataweka    mtu    mahsusi    kwa    aji(i    ya
usimamizi  au  kuendelea  na  kazi.  Maelekezo atakayopewa  mtu  huyo  itakuwa  na
maana na uzito kama angekuwa amepewa Fundi.

(b)Fundi    ataweka    utaratibu    wake    kwa    ajili    ya    kupata    watu    wa    kutosha
watakaomsaidi.a katika kufanya   kazi iliyoelezwa katika Mkataba huu.

(c)Mwajiri  atakuwa  na  haki  ya   kumuagi.za  ili   Fundi  amuondoe   mtu   au   msaidizi
yeyote    wa    Fundi    iwapo    Mwajiri    ataona    mtu    huyo    hafanyi    kazi    kama
1.navyotakiwa na Mwaji.ri  na kulingana na Mkataba huu.

8.    MSIMAMIZI  WA UJENZI  (PROJECT SUPERVISOR)

(a) Mwajiri  atakuwa   na  haki  ya   kuweka  Msi.mamizi  wa   Ujenzi   (S7.fe  5uperv7'5or),
ambaye atakuwa  na jukumu  la kufanya uhakiki wa shughuli. za  ujenzi  kwa niaba

ya Mwajiri,  na  Fundi atatoa  ushirikiano wote  kwa Msimami.zi wa  Ujenzi  (Project
Supervl.sor) au Mwakilishi wake katika kutimiza majukumu yake.

(b)Maelekezo   yatakayotolewa    na   Msimamizi   wa    Ujenzi    (Si.£e    Super\rJ.sor)    au
Mwakilishi.   wake   kwa   maandishi    kwa   Fundi   au    kwa    mtu   yeyote   ambaye
amekasimishwa  kazi  na  Fundi  kama  1.navyoonekana  katika  Kifungu  cha  7(a)  cha
Mkataba   huu,   yatakuwa   ni   sawa   na   maelekezo   aliyoyatoa   Mwajiri   kuhusu
mambo yafuatayo:

i.      tafsiri     ya     maelekezo    ya    Mwajiri,     Michoro,     Maelezo     na    Viwango

(Specifications) Mchanganuo wa Vlfaa vya Ujei\zl (Schedule of materials),
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ii.      uondoaji  katika  eneo  la  ujenzi  vifaa  vya  ujenzi  (materials)  ambavyo  viko
kinyume na Mkataba huu,

ill..      maelekezo ya uharaka yahusuyo usalama au  ulinzi wa watu  na matt,  na

iv.      maelekezo   mengine   ambayo  Msimamizi  wa   Ujenzi   (Sjfe   Supervi.sor)   au
Mwakilishi     wake     amepewa     mamlaka     kwa     maandishi     na     Mwajiri.
kuyasimamia.

(c)Maelekezo   mengi.ne   yoyote   yatakayotolewa   na   Msimamizi   wa   Ujenzi   (Site
Supervi.sor)  au  Mwakilishi  wake  ambayo  hayako  katika  Kifungu  cha  8  (b)  cha
Mkataba yatakuwa batili.

UJENZI    UNAOFANYWA    NA   MWAJIRI    AU    MTU    MWINGINE    ALIYEAJIRIWA    NA

MWAJIRl

lkiwa    taratibu    za    Ujenzi    zinaelekeza    kuwa    sehemu    ya    ujenzi    wa    jengo
linalojengwa na Fundi
ifanywe    na    Mwajiri    au    Mtu    mwi.ngine    aliyeajiriwa    na    Mwajiri,    bast    Fundi
atamruhusu Mwajiri au Mtu  mwingine aliyeajiriwa na Mwajiri. afanye ujenzi huo.

10. MBADILIKO YA UJENzl  (VARIATIONS)

(a) Mwajiri  anaweza  kutoa  maelekezo  kwa  Fundi  akihitaji yafanyike  mabadiliko ya
ujenzi tofauti  na Michoro ya ujenzi pamoja na Mchanganuo wa Vifaa vya Ujenzi.

(5chc'du/a o/ ma[eri.a/s)  vinavyoonesha.  Mabadiliko yanaweza  kuwa  katika aina
ya   usanifu   (deer.gr),   ubora  wa   kazi   (qualjty)   au   kiasi   cha   kazi   1.nayofanywa
(quantitylextent of the works).

(b) Mabadl.liko ya  ujenzi  yanaweza yakapelekea  kubadilika  kwa  gharama ya  ufundi
na pta kubadilika kwa muda wa kukamilisha ujenzi..

11.  KUKAMILIKA   KWA   UJENZI   NA  MUDA   WA   MTAZAMIO   YA   UJENzl   (PRACTICAL

COMPLETloN  AND  DEFECTS  LIABILITY PERIOD)

(a)Mwajiri   atakapoona   kuwa   ujenzi   umekamilika,    atatoa   kwa   Fundi   Hati   ya
kukamilika  kwa  ujenzi.  Kukamilika  kwa  ujenzi  kutakuwa  ni  siku  ile  1.liyoandikwa
katika Hati. ya kukamilika kwa ujenzi.

(b)Uharibifu  wowote   katika  jengo  utakaotokea   ndani   ya   kipl.ndi   cha   miezi   sita
tangu   siku  Mwaji.ri   ametoa   hati  ya  kukami.lika   kwa   ujenzi   utarekebishwa   na
Fundi  kwa  gharama  zake  ndani  ya  siku  thelathini  tangu  Mwajiri  amemjuli.sha
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r,

Fundi  juu  ya  uharibi.fu  huo.  Uharibifu  utakaotokea  ndani  ya  kipindi  cha  miezi
sita  utajulishwa  kwa  Fundi  si  zaidi  ya  siku  thelathini  tangu  kuisha  kwa  miezi
h,.yo sita.

(c) Mwajiri   atakapoona   Fundi   amerekebisha   uharibifu   wote   uliotokea  .ndani   ya
miezi  sita,  atatoa Hati ya ukamilishaji wa ujenzi  baada ya muda wa matazamio
kwa  Fundi.  Kukami.lika  kwa  ujenzi  baada  ya  muda  wa  matazamio  kutakuwa  ni
siku  ile  iliyoandikwa  kati.ka  Hati  ya  kukamilika  kwa  ujenzi  baada  ya  muda  wa
matazamio.

12.  FEDHA YA ZUIO  (RETENTION  FUND)

Mwi.shoni   mwa  kazi  iliyoanishwa  katika  Mkataba  huu,   Mwajiri  atabaki  na  5%  ya

gharama ya  ujenzi  hadi  pale  muda wa  matazamio ya  ujenzi  utakapokwisha.  Fedha
hizo  zinaweza  kutumika  pale  tu  ambapo  kuna  uharibifu  utatokea  katika  ujenzi
ndani   ya   kipindi   cha   matazamio  ya   ujenzi   na   Fundi   akashindwa   au   akakataa
kurekebisha  uharibifu  huo  ndani  ya  muda wa  majuma  mawili  (2)  baada  ya  kupata
maelekezo ya Mwajiri.

13.VITU      WA      THAMANI      VITAKAVYOPATIKANA      KATIKA      ENEO      LA      UJENzl

(ANTIQUITIES)

Vitu  vyovyote  vya  thamani  au  vitakavyoonekana  vinafaa  kujulikana  kwa  Mwajiri
vitakavyopatikana  au  kuonekana  na  Fundi  katika eneo  la  ujenzi  wakati wa  ujenzi,
vitakuwa  ni  malt  ya Mwajiri.  Baada  ya vitu  hivyo  kuonekana,  Fundi  atatoa  taarifa
kwa Mwajiri ill atoe maeLekezo juu ya vitu hivyo.

14. MAMBO YALIYO  NJE YA UWEZO WA KIBINADAMU

ltakapotokea  jambo  lolote  lililo  nje  ya  uwezo wa  kibinadamu  kama  vile  mafuriko,
kimbunga,  tetemeko  la  ardhi  na  mambo  yanayofanana  na  hayo,  pande  zote  mbi.li
zi.tapata nafasi ya kulijadili  na kulipatia ufumbuzi wa haraka.

15. NOTIsl  (NOTICES)

Mawasiliano  yote,   Hati,   Notisi  yatakayofanyika  katika  Mkabata  huu,  yatafanyika
kwa  ama  kupelekwa  moja  kwa  moja(physically)  kwa  upande wowote wa Mkataba
au  kupiti.a anwani ya posta kwa barua ill.yosajiliwa  (registered  mail).

16.  SHERIA ZINAZOTUMIKA

Sheria za  kutafsiri  Mkataba  huu  na  ufanyaji  wa  kazi  katika Mkataba  huu  ni  Sheria
za Tanzania.
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17.  RUSHWA

lwapo    Fundi,    watuml.shi    au    wasaidizi    wake    katika    kutekeleza    ujenzi    huu
watajihusisha   na   masuala   yoyote   ya   rushwa   ama   jinai   yoyote,   bast   Mwajiri
anaweza kuvunja Mkataba  huu.

18.  KUVUNJWA KWA MKATABA

Mkataba huu unaweza kuvunjwa na upande wowote wa Mkataba huu.

(a)  Mkataba kuvunjwa na Mwaji.ri:
Bila   ya   kuathiri    haki   zozote   za   Mwajiri,    iwapo   Fundi    akifanya   makosa

yafuatayo:

i.      Kutofanya  kazi kwa siku tatu  (3) bila ya sababu yoyote ya msingi,  au

ii.    kutofuata  maelekezo ya Mwajiri wakati wa ujenzi,  au

1.ii..   Fundi  aki.mpa  mtu  mwingine  kazj  ya  ujenzi  bila  ya  kupata  idhinl. ya Mwajiri
bast  Mwajiri  atampa  Fundi  notisi  ya  siku  saba  1.li  arekebishe  makosa  hayo,
iwapo   Fundi   hatarekebisha   makosa   hayo   ndani   ya   muda   huo,   Mwajiri.
atavunja Mkataba huu  na kudai kwa Fundi gharama zote ambazo zinaweza
kuwa zimesababishwa na Fundi.

(b)  Mkataba kuvunjwa na Fundi:
Bila ya kuathiri  haki zozote za Fundi,  iwapo Mwajiri akifanya  makosa

yafuatayo:

i.      Mwajiri  kutomlipa  Fundi  ndani  ya  siku  kumi  na  nne  baada  ya  muda  ambao
angepaswa  kumlipa  Fundi  na  akaendelea  kutomlipa  Fundi  ndani.  ya  siku
kumi  na  nne    baada  ya  kupewa  na  Fundi  notisi  ya  kusitisha  Mkataba  huu,
au

ii.     Mwajiri  anasi.tisha  ujenzi  kwa zaidi ya  kipi.ndi  cha siku  thelathini,  au

ill..   Fundi    asipopata    maelekezo    yanayohusu    ujenzi    kutoka    kwa    Mwajiri,
michoro  pamoja  na  makabrasha  mengine  anayopaswa  kupewa  na  Mwajiri
ndani   ya   siku   kumi   na   nne   baada   ya   muda   ambao   angepaswa   kutoa
maelekezo,  michoro pamoja na makabrasha mengine,  au

iv.    Kuchelewesha  upelekeji  wa  vifaa  vya  ujenzi  (materials)  au  kuchelewesha
ujenzi   unaofanywa   na  Mwaji'ri   au   mtu   mwingine   aLiyeajiriwa   na   Mwajiri
wakati ujenzi huo unaathiri  kazi ya ujenzi inayofanywa na Fundi,  au
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v.     Mwajiri     kuchelewa     kumkabidhi.     Fundi     eneo     la     ujenzi     kinyume     na
makubaliano katika Mkataba huu,

Katika  mazingira  hayo,  Fundi  atampa Mwajiri  notisi. ya  siku  saba  (7)  ill  arekebishe
makosa   hayo,   jwapo  Mwajiri   hatarekebisha   makosa   hayo   ndani   ya   muda   huo,
Fundi   atasitisha   Mkataba   huu   na   kudai   kwa   Mwaji.ri.   gharama   zote   ambazo
zjnaweza kuwa zimesababishwa na Mwaji.ri.

19.  USIRI

Nyaraka   zote   zitakazokuwa   zimetumika   katika   ujenzi   unaohusu   Mkataba   huu
hazitatumika   kwa   madhumuni   mengine  yoyote   isipokuwa   kwa   ujenzi   unaohusu
Mkataba   huu.   Pta   taarifa   yoyote   itakayopatikana   wakatl.   wa   ujenzi   unaohusu
Mkataba  huu  haitatumika  kwa  madhumuni  mengine  yoyote  isipokuwa  kwa  ujenzi
unaohusu Mkataba huu.

20.  USULUHISHI  WA MIGOGORO

Mgogoro  wowote  utakaotokana  na  utekelezwaji  wa  Mkataba  huu  au  baada  ya
utekelezwaji   wa   Mkataba   utasuluhishwa   kwa   majadiliano   ya   pande   zote   za
Mkataba.    Iwapo    majadiliano   yatashindwa   kusuluhisha    mgogoro,    basi    upande
wowote  utatoa  Notisi  ya  siku  kumi  na  nne  ya  kuupeleka  mgogoro  usuluhishi  kwa
njia ya  usuluhishi(arbitration).
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IMESAINIWA    NA    KUWEKWA    MHURl,     KWA    NIABA    YA    MAMLAKA    YA    ELIMU    NA

MAFUNZO   YA   UFUNDI   STADl,   NA   CHUO   CHA   UFUNDI   STADl   (NA   HUDUMA)   CHA

PWANl  (PWANI  RVTSC)

Jina:

Wadhi.fa:  VLfttTVW

Saini:

Vvlun u Cunt'Tarehe:

Mbele ya  (Shahidi)

Jina:

Wadhjfa:

LlutA

j ` 1{  I N ( ` i PAL
r! \.A.`/\ N I  -RVTSC

k:  I E' A H A

„c,"   sal.ni:

ul kiTi     KftwRTl   lhTarehe..
LLarfefrfu

lMESAINIWA NA  FUNDI

Jina:

Wadhifa:

Mbele ya

y-   saint:

Mbele ya (Shahidi)

J'.na:hop,A    I

Tarehe:

rv\ th fa    ufyrfesaini.:

Wadhifa:  ®t.h ~ft-|D`1      Tarehe:

..i.

`/#}..```

2QI Da.I ap

RE
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MCHANGANUO WA KAZI  NA GHARAMA KATIKA JENGO LA UFUNDI WA MAGARl

(MVM) NA ucHOMELEAjl vyuMA (wF) a  uHAziLi  NA cOMpuTER.

UFUNDI WA MAGARl  (MVM)  NA UCHOMELEAJI VYUM (WF)

S/N AINA YA  KAzl KIASI  CHA FEDHA

1 KUJENGA  RAMP A  NGAZI  KATIKA MSINGI  WA 1,000' 000/=
JENGO

2 KUTENGENEZA FLjunE zA MiLANGo NA Top
ZAKE,KUWEKA VIOO  VYA VENT NA  NONDO YA

16M  KWA  KUTUMIA MBAO  ZA MNINGA AU
MKONGO  GHARAMA ZOTE  KUTOKA  KWA FUNDl

3 KUTENGENEZA GRILL  ZA MILANG0  NA 300'000/=
KUFITISHA VIFAA  KUNUNULIWA  NA  CHUO

4 KUTENGENEZA  NA  KUWEKA  ROLLER 4,200,000/=
SHUTTER,GRILL  ZA  DIRISHA

5 UWEKAJI  WA VIGAE  PAMOJA  NA GROUT KATIKA 80,000/=
UKUTA  (WALL TILES)KAMA  RAMANl

lNAWOSOMEKA

6 KAZI  YA  KUWEKA TERAZO VIFAA VYOTE 4'000'000/=
KUNUNULIWA  NA  CHUO

7 KAZI    YA  KUWEKA  DARI  NA MIKANDA  YA  GYPSUM 500,000/=

8 KUFUNGA MFUM0 WA  UMEME  KWENYE JENGO 900,000/=
ZIM VIFAA KUTOLEWA NA CHUO

JUMLA 10,980,000
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UHAZILl NA COMPUTER

1 KUJENGA  RAMP A  NGAZI  KATIKA MSINGI  WA 300'000/=
JENGO

2 KUTENGENEZA FLAME  ZA MILANGO  NA TOP

ZAKE,KUWEKA VIOO VYA VENT  NA NONDO  YA

16MM  KWA  KUTUMIA MBA0  ZA MNINGA AU

MKONGO  GHARAMA  ZOTE  KUTOKA  KWA  FUNDl

3 KUTENGENEZA  GRILL  ZA MILANGO  VIFAA 300,000/=
KUNUNULIWA  NA CHUO  GHARAMA ZOTE JUU  YA

FUND'

4 UWEKAJI  WA VIGAE  PAMOJA  NA GROUT KATIKA 80,000/=
UKUTA  (WALL TILES)KAMA  RAMANl

INAVYOSOMEKA

5 KAZI  YA  KUWEKA TERAZ0  VIFAA VYOTE 3,132'000/=
KUNUNULIWA  NA  CHUO

6 KAZI    YA  KUWEKA  DARI  NA MIKANDA YA  GYPSUM 700,000/=

7 KUFUNGA MFUMO  WA  UMEME  KWENYE JENGO 900'000/=
ZIMA VIFAA  KUTOLEWA  NA CHUO

JUMLA 5,412'000/=
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