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Mimi
ambaye kwa madhumuni ya
“uajiriwa na Mkuu wa Chuo ¢
‘S najulikana kama Mwajiri.

mikataba huu ninajulikana kama Mwajiriwa nimekubali
ha VETA Arusha ambaye kwa madhumuni ya mkataba huu

Sote kwa pamoja yaani Mwajiri na Mwajiriwa tumekubaliana kazi zifuatazo;
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kwa kazi tulio kubaliana. Mwajiri anaweza kuongeza au kupunguza siku za mka
kazi kama italazimu na masharti ya mkataba huu.

1. Mwajiriwa atatunza katika hali ya dnadhifu na usalama vifaa vyote
atakavyopewa na mwajiri. _ :

. Mwajiriwa hatakuwa na stahiki nyingine zaidi ya ilioko kwenye mkata
huu. '

1. Mwajirl atakatisha mkataba kama mwajiriwa atakiuka masharti va
mkataba huu kwa kumweleza sababu ya kukatisha.

iv. Mwajiriwa atawajibika kuomba malipo ya kazi husika kwa maandishi na
kujaza fomu maalumu ya kukiri kupokea malipo husika’ -

v. Mwajiriwa anaweza kukatisha mkataba kabla ya muda kuisha kwa
kumtaarifu mwajiri na kutoa sababu ya kukatisha.
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Jina la Mwajiriwa
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