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ambaye kwa madhumuni ya mkataba huu ninajulikana kama Fwajiriwa nimekubali
ha ambaye kwa madhumuni ya mkataba huu

a Chuo cha VETA Arus

Jajiriwa na fkuu W
anajulikana kama Mwajiri.

a Mwajiriwa rumekubaliana kazi zifuatazo;

Sote kwa pamoja yaani Mwajiri n
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kwa kazi tulio kubaliana. Mwajiri anaweza kuongeza au kupunguza siku za mkataba
kazi kama italazimu na masharti ya mkataba huu.

i. Mwajiriwa atatunza katika haliya {nadhifu na usalama vifaa vyote
atakavyopewa na mwajiri. . :

ii. Mwajiriwa hatakuwa na stahiki nyingine zaidi ya ilioko kwenye mikataba
huu.

iii. Mwajiri atakatisha mkataba kama mwajiriwa atakiuka masharti ya
mkataba huu kwa kumweleza sababu ya kukatisha.

iv. Mwajiriwa atawajibika kuomba malipo ya kazi husika kwa maandishi na
kujaza fomu maalumu ya kukiri kupokea malipo husika

v. Mwajiriwa anaweza kukatisha mkataba kabla ya muda kuisha kwa
kumtaarifu mwajiri na kutoa sababu ya kukatisha.
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