

MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI

Simu : 0732 950846



CHUO CHA UFUNDI  
S.L.P. 190  
MPANDA

MKATABA WA KAZI MAALUMU

Mimi: PASCAL G. KWIMBA wa (mahali) MPANDA Ambaye kwa madhumuni ya mkataba huu ninajulikana kama MPOKEA KAZI/MTEKELEZAJI nimekubali kupokea kazi maalumu kwa Mkuu wa chuo cha Ufundi Mpanda ambaye kwa madhumuni ya mkataba huu anajulikana kama MTOA KAZI

Sote kwa pamoja yaani Mtoa kazi na Mpokea kazi / Mtekelezaji tumekubaliana kama ifuatavyo:-

1. KUFANYA USAFI NDANI YA MAJENGO YOTE VETA NANJE
2. KUWEKA 2 FRASHING KTK JENGO LA UTAWALA
3. KUWEKA NA KUREKEBISHA GRILLI NA INSPECTION PITCH
4. KUINGIZA UMEME KTK INSPECTION PITCH

Kwa muda wa siku 4 yaani kuanzia tarehe 05/6/22 mpaka tarehe 09/6/22 kwa malipo ya Tshs. 3,590,000 kwa siku Mwezi/kazi. Mtoa Kazi anaweza kuongeza/kupunguza siku za kazi maalumu kama italizimu na masharti ya mkataba huu yatatumika.

1. Kwamba Mpokea kazi/Mtekelezaji atunza katika hali ya unadhifu na usalama vifaa vyote atakavyopewa na Mtoa Kazi
2. Kwamba Mtoa Kazi hatalipa siku ambazo mtekelezaji atakosa kazi pasipo idhini ya mtoa kazi
3. Kwamba Mpokea kazi/Mtekelezaji hatakuwa na staili nyingine zaidi ya ile iliyoko kwenye mkataba huu.
4. Kwamba Mtoa kazi anaweza kukatisha mkataba huu kabla ya muda kwisha kwa kumwarifu Mpokea kazi/ Mtekelezaji kusudio na sababu za kukatisha mkataba huo.

Jina kamimili la Mpokea kazi/ Mtekelezaji

PASCAL G. KWIMBA

Saini ya Mpokea kazi/ Mtekelezaji

[Signature]

Tarehe

05/6/22

Jina kamimili la Msimamizi

DEOGRAZIUS K. NTANGINDU

Saini ya Msimamizi

[Signature]

Tarehe

05/6/22

Jina kamimili la Mhasibu

M. PAUL

Saini ya Mhasibu

[Signature]

Tarehe

05/6/2022

Jina kamimili la Mtoa kazi

JOSHUA MURAGANIS

Saini ya Mtoa kazi

[Signature]

Tarehe

05/06/2022