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Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha \)ET&__";D\S_M '__m, S.L.p. 402 74
DR E SALAAM  ambacho kinaiwakilisha: ‘Mamlaka ya Etimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katxka Mkataba huu atajulikana

kama “Mwajiri”’) kwa upande mmoja;
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GHARAMA YA UFUNDI e
Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za {anqnj iégo,gggﬁiw,, Fundi
atafanya kazi ya ,_;KQACNQ[\. NI\YKHP\(% n}'(é\)ﬁ?i yaliyo katika Mkataba huu.
Katika Mkataba huu, kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”

MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)

Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

NAMNA YA KUFANYA MALIPO
Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi

(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundi;

(c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundi;

(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundi;

(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi;na

(f)Baada ya kukamilika kwa “Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya Ufundi.

MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

{a) Fundi atakabidhiwa eneo la kazi tarehe 9 I mwezi 0 4 . 2022
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. lwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
vumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
zitasaini,

{bj Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku 4,9”,, toka tarehe ya makabidhiano ya xaz
hiyo. lwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, sixu ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika,

(¢} Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelexezo
weva Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo,
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