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MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI
(VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe 27 mwezi _ ©2 2022

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha NETA DS, s.Lp. 0779
- DSA ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi, S.L!P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana
kama “Mwajiri”) kwa upande mmoja; : '

NA

SALu MU om ALt MASIMIKE S.L.P. , D A P— C5-SA<LAZL
(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
PANGAH )

.
)

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya _PAR G A |

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi ya

Kuskim MA RupAkas ZANG| N0 V7A STAFF, WANAFuNZ) ua

NAUME A A UMEME

' :NA‘KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinavyoonyesha namna kazi

jtakavyofanyika;

'HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:
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_ GHARAMA YA UFUNDI

Kwamba, kwa gh*?rama a Sh]lmg1 za Tanzania "? F0,00® , Fundi
atafanya kazi ya ki: ﬂAk 2 hea M¥wa masharti yaliyo katika Mkataba huu.
Katika Mkataba huu, kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”

MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)

Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika*Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi

(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundi;

(c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundi;

(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundi;

(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi;na +
(f)Baada ya kukamilika kwa “Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya Ufundi.

MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(a) Fundi atakabidhiwa eneo la kazi tarehe _O B mwezi _ O R 2022
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. Iwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka

kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
zitasaini.

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku 20 toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
hiyo. Iwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwayjiri, siku ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

£

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
‘kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5. WAJIBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -
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waOte utatoa Notisi ya siku kumi na n
njia ya usuluhishi (arbitration). -

ya kuupeleka mgogoro usuluhishi kwa

SAINIWA N
ME A KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA

FUNZO YA
MA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI (NA HUDUMA) CHA

bsAM
Jina: w@M\W\ @ANW' | Saini:
Wadhifa: WA Tafehe:

o

Mbele ya (Shahidi)

FMMQ‘E__' Saini:

oy Jon U2t

=1 Mq

Jina:
wadhifa: ML““O{"‘S\‘ wt MW’O&‘ Tarehe: oF /O N /QOZZ
IMESAINIWA NA FUNDI
' Mbele ya
Jina: M&ﬂasaini: @Lymka .
. wadhifa: UND Tarehe: o7 [0 ] 2022

Mbele ya (Shahidi)

UHAR LT K YA saini:

Jina:

. —
wadhifa: .fy'{/bl

Tarehe:

J’:)‘ /uL- JeaaL
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