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MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe 1.. i mwezi fi3 2022

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi cha VETA ARUSHA 5.1.P. 509, OUORO, ambacho kfnaiwakitisha
Mamtaka ya Etimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi, S.L.P. 802 DODO/v1A (ambacho katika
Mkataba huu ataiutikana kama "Mwaiiri") kwa upande mmoia:

NA

ffaspplt l./rAKIA, tvtr-nArs: S.L.P. 5et APlus,bln
(ambaye katika Mkataba huu atajutikana kama "Local Fundi") kwa upande mwiqgine

KWA KUWA Mwajiri anaendetea na ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Witaya ya

LONGIDO;

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasitima[i zake zandani kwa ushirikiano na rasitimati za

nje kwa ajiti ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Witaya ya LONGIDO; 't

KWA KUWA Mwajiri amefanya majaditiano na Fundi kwa ajiti ya kazi ya

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakata ya Michoro pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials\ vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZATE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1 GHARA}AA YA UFUNDI

Kwamba, kwa gharama ya Shitingi za Tanzania Fundi

atafanya kazi

kwa masharti yatiyo katika Mkataba huu.

Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajutikana kama "Gharama ya iJfundi"
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2. ,ttABADlLlKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONIRACT SUIA ADJUST*ilEIIT)

Gharama ya ufundi haitabaditika kwa namna yoyote ite isipokuwa itakapokuwa
imeetekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabaditiko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

NA/\ANA YA KUFANYA AAALIPO

Mwajiri atamtipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malioo va awati. 50 % va sharama va ufundi
(b) Kazi ikikamitika kwa asitimia 100: 45%ya Gharama ya Ufundi lKazi;
(c) Baada ya kukamilika kwa"Muda wa matazamio":5% ya Gharama ya

Ufundi/Kazi.

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAzl, UKA,I ILISHAJ| WA KAzl NA KUAHIRISHX i<AZr

(a) Fundi atakabidhiwa eneo
[atarehe ?t mwezi 2022
au tarehe nyingine kabta au baada ya tarehe tajwa. lwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabta au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbiti
zitasaini.

(b) Fundi atakamitisha kazi ndani ya siku 3a toka tarehe ya rnakabidhiano ya kazi
hiyo. lwapo kutatokea mabaditiko ya ujenzi yatiyofanywa na Mwajiri, siku ya
ukamitishaji wa ujenzi inaweza kubaditika.

(c)Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zitizo katika Mkataba huu na kutoa maetekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5. WAJIBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -

(a) Kujenga ffio; na kukamitisha ujenzi kama inavyoonekana katika
Michoro pamoja na Mchanganuo wa Vifaavya Ujenzi (schedule of materiats)
sambamba na maetekezo ya Mwajiri;

(b) Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (work progromme)ndani ya siku 7 tangu tarehe
ya kusaini Mkataba huu iti kupata kibati cha Mwajiri.
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IMESAINIWA NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA

MAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI CHA ARUSHA.

Jina: Saini:

Wadhifa: FttruDI Ti tfc Tarehe:

{vl$rnAnn uzl wn rvlr RldlTarehe:

fueu+", ftlMt rt"rt

lllasl

Mbete ya (Shahidi)

Jina: JZHr', FAa0 k iptRn.. Saini: .W,JMg,*C'

wadhifa: Fur',ltr Tt /,E < Tarehe: tllazl n9-2

IMESAINIWA NA FUNDI

Jina:

Wadhifa:

Mbele ya

Saini:

Mbele ya (Shahidi)

tt lazl fl2^2.

Jina:

Wadhifa:

Saini:

Tarehe: lthe lzrr-ftt tutrA"L/E{tuIj b* +Tt
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