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MAA4LAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe L! mwezi A? 2072

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi cha VETA ARUSHA S.L.P. 509, OLJORO, ambacho kinaiwakitisha
Mamtaka ya Etimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi, S.L.P. 802 DODOMA (ambacho katika
Mkataba huu atajulikana kama "Mwaiiri") kwa upande mmoia:

NA

T.,JEPH MhBK nfr ARf< s.L.P. .{aq Aku(tJA
(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama "Local Fundi") kwa upande mwir'1gine

I(\ryA KUWA Mwajiri anaendetea na ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Witaya ya

LONGIDO;

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasitimati zake za ndani kwa ushirikiano na rasitimali za

nje kwa ajiti ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Witaya ya LONGIDO; I

KWA KUWA

Ruwe4a-
Mwajiri
*; Le,

amefanya

,Tlnew
majaditiano na Fundi kwa ajiti ya kazi ya

1^- SLnaq

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakata ya Michoro pamoja na Mchanganuo

wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1 GHARAMA YA UFUNDI

Kwamba, kwa gharama ya Shitingi za Tanzania 3|.7, noaL , Fundi
atafanya kazi

kwa masharti yatiyo katika Mkataba huu.

Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajutikana kama "Gharama ya Ufundi"

TL
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2 tABADILIKo YA GHARAMA YA UJENZI (CoNTRACT SUtt ADJUSTAfiENI)

Gharama ya ufundi haitabaditika kwa namna yoyote ite isipokuwa itakapokuwa

imeetekezwa moja t<wa moja katika Mkataba huu kutokana na mabaditiko ya

ujenzi YatiYofanYwa na Mwajiri'

NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Mwajiri atamtipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Fundi atakabidhiwa eneo

ta tarehe tr I mwezi A3 2022

au tarehe nyingine kabta au baada ya tarehe tajwa' lwapo Fundi atakabidhiwa

tarehenylngirrekabtaaubaadayatarehetajwa,pandezotezitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbiti

zitasaini.

(b)Fundi atakamitisha kazi ndani ya siku 7a toka tarehe ya rnakabidhiano ya kazi

hiyo. lwapo kutatokea mabaditiko ya ujenzi yatiyofanywa na Mwajiri' siku ya

ukamitishaji wa ujenzi inaweza kubaditika'

(c)Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zitizo katika Mkataba huu na kutoa maetekezo

kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo'

3

(a) Malino ya awali. 50 % va sharama ya ufundi

(b) Kazi ikikamitika kwa asitimia 100: 45%yaGharama ya Ufundi lKazi;

(c) Baada ya kukamitika kwa..Muda wa matazamio,,:5% ya Gharama ya

UfundilKazi.

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHN i<NZI

5. WAJIBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -

t4
(a) Kujeng " 

ff (04 na kukamitisha ujenzi karna inavyoonekana katika

Michoro pamoja na Mchanganuo wa' vifaavya Ujenzi (schedute of materio{s)' "

sambamba na maetekezo Ya Mwajiri;

(b) Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (wark pragramme)ndani ya siku 7 tangu tarehe

ya kusaini Mkataba huu iti kupata kibati cha Mwajiri'
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IiAESAINIWA NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA
MAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI CHA ARUSHA.

Jina: ,Tase++ mank rvnnnrs saini:
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Mbele ya (Shahidi)

Jina TaHrv FnEo Kmnno Saini:

Wadhifa: Tarehe: tt I lAoe,

IMESAINIWA NA FUNDI

Jina:

Wadhifa:

Mbele ya (Shahidi)

Jina:

Mbele ya
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