

MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI

Simu : 0732 950846



CHUO CHA UFUNDI
S.L.P. 190
MPANDA

MKATABA WA KAZI MAALUMU

Mimi ARON MBUGHA wa (mahali) ETHUNYA Ambaye kwa madhumuni ya mkataba huu ninajulikana kama MPOKEA KAZI/MTEKELEZAJI nimekubali kupokea kazi maalumu kwa Mkuu wa chuo cha Ufundi Mpanda ambaye kwa madhumuni ya mkataba huu anajulikana kama MTOA KAZI

Sote kwa pamoja yaani Mtoa kazi na Mpokea kazi / Mtekelezaji tumekubaliana kama ifuatavyo:-

1. KUANDAA, RUPARIA, KUSAFIRISHA
2. NCHANGA TRIP 30 GWA GARI LENYE
3. TONI S. LENYE NAMBA T 514 D.P.F.

Kwa muda wa siku 7 yaani kuanzia tarehe 23/5/22 mpaka tarehe 31/5/22 kwa malipo ya Tshs. 3,900,000/- Kwa siku/Mwezi/kazi. Mtoa Kazi anaweza kuongeza/kupunguza siku za kazi maalumu kama italazimu na masharti ya mkataba huu yatatumika.

1. Kwamba Mpokea kazi/Mtekelezaji atunza katika hali ya unadhifu na usalama vifaa vyote atakavyopewa na Mtoa Kazi
2. Kwamba Mtoa Kazi hatalipa siku ambazo mtekelezaji atakosa kazi pasipo idhini ya mtoa kazi
3. Kwamba Mpokea kazi/Mtekelezaji hatakuwa na staili nyingine zaidi ya ile iliyoko kwenye mkataba huu.
4. Kwamba Mtoa kazi anaweza kukatisha mkataba huu kabla ya muda kwisha kwa kumwarifu Mpokea kazi/ Mtekelezaji kusudio na sababu za kukatisha mkataba huo.

Jina kamimili la Mpokea kazi/ Mtekelezaji	Saini ya Mpokea kazi/ Mtekelezaji	Tarehe
<u>ARON MBUGHA</u>	<u>Mbugha</u>	<u>23/5/22</u>
Jina kamimili la Msimamizi	Saini ya Msimamizi	Tarehe
<u>DEGRATIUS K. NTAMRINDU</u>	<u>NTAMRINDU</u>	<u>23/5/22</u>
Jina kamimili la Mhasibu	Saini ya Mhasibu	Tarehe
<u>M. Pasa</u>	<u>M. Pasa</u>	<u>01/06/22</u>
Jina kamimili la Mtoa kazi	Saini ya Mtoa kazi	Tarehe
<u>James Mwanjama</u>	<u>James</u>	<u>01/06/22</u>

VTC PRINCIPAL
P.O. Box 190
MPANDA