KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi ya

MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI
(VETA)

MKATABA WA UJENZI

Akataba huu umesainiwa leo tarehe _© F mwezi_©R 2022

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha _\ ET 4 DSAA _, S.L.P. 4037"}
DsAn ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana
kama “Mwajiri”’) kwa upande mmoja;

NA

SALu A O/ ARY MASIMIKEL.P. . _bAR-€s SAaLAA LN
{ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
Pars AN

»
]

KA KUWA Mweajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
 nje wwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya Pan G AN

o

Qusiiia HA [KuphlkA; 12 ANG | JERNGO <A TlkKo NA BwAL
LA cHAkuLA

HA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo

wa vifaa vya Ujenzi (Schedule ©of materials) vinavyoonyesha  namna kazi

itakavyofanyika; _
HIVYO BAS|, pANDE ZOTE MBIL! ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAYYO:
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1. GHARAMA YA UFUNDI

Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania 4 109, 659 | Fundi
atafanya kazi ya Kus };f/l PA}/\’& /\'/{,‘A "’—A-‘W?’—. asharti yaliyo katika Mkataba huu.

Katika Mkataba huu},qﬁiasi hiki ch'aofedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”

2. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)

Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa jtakapokuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika“Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi

(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundi;

(c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundi;

(d)-Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya Gharama.ya Ufundi;

(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundij;na *
(fyBaada ya kukamilika kwa “Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya Ufundi.

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(a) Fundi atakabidhiwa eneo la kazi tarehe _© € mwezi o2 2022
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. lwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
zitasaini.

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku Q0 toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
hiyo. lwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

ay

: (c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo

tkwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5. WAJIBU WA FUNDI
Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -

page 2 of 9

CamScanner



wowote utatoa Notisj ya ;i : !
: iku k o
njia ya usuluhishj (arbitration). UMi na nne ya kuupeleka mgogoro usuluhishi kwa

IA?\A/EE-‘SS:FZ“OM;( ANGFKUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA
D 5 AN UNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI (NA HUDUMA) CHA
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