MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI
(VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa lec tarehe 4 rmwezi % Z 2022

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma} cha VETA DS <4 ,s.Lp, 4ox7
D A -ES ~SALAA LA ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi, 5.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana
kama “Mwajiri”) kwa upande mmaja;

NA

SA D] THomAS SIHDE Csp. 12885 bAR-ES-SALa4an
{ambave katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

WA KUWA Myajivi ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
PAR G 4 ~)

a
y

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
aje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilayaya _ PANG A~ )

)

KWA KUWA  Mwajirt amefanya majaditiano na Fundi kwa  aiili ya kazi ya
KuwEK A TERAZO MAER GO Y4 ST, KARAKALY Ch "4 400

UTENZI NA UMEME, UtATIL) WA KomiddTA, usttor AS) NA MTUmE 4 1 (g

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro parmoja na Mchanganuc
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinavyoonyesha namna kazi
itakavyofanyilkas

HIVYQ BASI, PANDE ZOTE MBILY NAKUBALIANA KAMA [FUATAVYO:
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1.} GHARAMA YA UFUNDI | .
Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania |77 Cfé [; 639 . Fundi

atafanya kazi ya Jcuwe < A TE2AZ0kwa masharti yaliyo katika Mkataba huu.
Katika Mkataba huu, kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”

2. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)
Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO
Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(@) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi

(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundi;

(c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundi;

(d) Kazi ikikamilika kwa asilirnia 80:30% ya Gharama ya Ufundji;

(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi;na

(f)Baada ya kukamilika kwa “Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya Ufundi.

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(a) Fundi atakabidhiwa eneo la kazi tarehe 04 mwezi 23 2022
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. lwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
zitasaini.

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku _2 O toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
hiyo. Iwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

(C) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5. WAJIBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -
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njia ya usuluhishi (arbitration)

wowote utatoa isi i ‘
Notisi ya siku kumi na nne ya kuupeleka mgogoro usuluhishi kwa

IMESAINIWA NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA
MAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI (NA HUDUMA) CHA

Jina: M(U'SW\A GWWU

Wadhifa: W .

Saini:

Tarehe:

Mbele ya (Shahidi)

Jina: "FGY'dC /- ,A”qﬁ Saini:

Wadhifa: MLGMC'S'Y ~T MVLCL“]’arehe:

IMESAINIWA NA FUNDI

. Mbele ya
Jina: grpAP (AR mpsy sy Pesaini:
Wadhifa: Cun b Tarehe:

Mbele ya (Shahidi)

. Jina: ﬁéwﬂ)ﬂ /L7£wﬁ8j2aini:
PUAD)

wadhifa: . Tarehe:
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