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MAMLAKA YA ELIMU NA /viAFUNZO yA UFUNDT STADT (VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe L6* mwezi (}3 2022

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi cha VETA ARUSHA S.L.P. 509, OLJORO, ambacho kinaiwakitisha
Mamtaka ya Etimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi, S.L.P. 802 DODOMA (ambacho katika
Mkataba huu ataiutikana kama "Mwaiiri,,) kwa uoande mmoja:

NA

.jos rPbl rq6R\<- frl\ ES s.L.P. bo9, A Rtl g
(ambaye katika Mkataba huu atajutikana kama "Local Fundi") kwa upande mwirlgine

KWA KUWA Mwajiri anaendetea na ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Witaya ya
LONGIDO;

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasitimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasitimati za
nje kwa ajiti ya ujenzi wa chuo cha ufundi stadi cha witaya ya LoNGlDo; \

E

KWA KUWA
kutrl.e-roo.

Mwajiri
Ti\c-s

amefanya majaditiano na Fundi kwa ajiti ya kazi ya
H-ossp li \el. t .toUt de^

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakata ya Michoro pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (schedute of materiatsl vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKI,JtsALIANA KAMA IFUATAVYO:

1 GHARA,VIA YA UFUNDI
Kwamba, kwa gharama ya Shitingi za Tanzania
atafanya kazi

, Fundi
ya

\ \

kwa masharti yaliyo katika Mkataba huu.
Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajutikana kama "Gharama ya Ufundi,,
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2. MABADTLIKO YA GHARA,\ .A YA UJENZI (CONTRACT SUil ADJUSTtuIENT)

Gharama ya ufundi haitabaditika kwa namna yoyote ite isipokuwa itakapokuwa

imeetekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabaditiko ya

ujenzi yatiyofanywa na Mwajiri.

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Mwajiri atamtipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Matipo ya awali. 50 o/" va sharama va ufundi
(b)Kazi ikikamitika kwa asitimia 100: 45% ya Gharama ya Ufundi/Kazi;
(c) Baada ya kukamitika kwa"Muda wa matazamio":5% ya Gharama ya

Ufundi/Kazi.

4 MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHX i<AZI

(a) Fundi atakabidhiwa eneo

ta tarehe .[d- mwezi CIB 2422

au tarehe nyingine kabta au baada ya tarehe tajwa. lwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabta au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbiti

zitasaini.

(b)Fundi atakamitisha kazi ndani ya siku 30 toka tarehe ya makabidhiano ya kazi

hiyo. lwapo kutatokea mabaditiko ya ujenzi yatiyofanywa na Mwajiri, siku ya

ukamitishaji wa ujenzi inaweza kubaditika.

(c)Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zitizo katika Mkataba huu na kutoa maetekezo

kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5. WA.'IBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -

(a) Kujenga bl*s na kukamitisha ujenzi kama inavyoonekana katika
Michoro pamoja na Mchanganuo wa Vifaavya Ujenzi {Schedule of materialsl
sambamba na maetekezo ya Mwajiri;

(b)Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (work progromme)ndani ya siku 7 tangu tarehe
ya kusaini Mkataba huu iti kupata kibati cha Mwajiri.
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IMESA.INIWA NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA

MAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI CHA ARUSHA'

Jina: sosFPt\^ s\ftglg-rcl3lEgss Saini:

Wadhifa: T:urr\r -\t u-es Tarehe: {.4 \ o& \

Mbete ya (Shahidi)

5okrNr S k3 Aab Saini: 5 . R.'k.,go.cl
Jina:

Wadhifa: Tutrr\i \ rLE{ Tarehe: \\ \c)9 \ e-oz:z*

IMESAINIWA NA FUNDI

Jina:

Wadhifa

Mbete Ya (Shahidi)

Jina:

Wadhifa:

Lt(1ttu,$l saini:

n V+*r*Tr
Tarehe: tl, D3 WL1-

Mbele ya

Saini:

arehe: Lt- loe. \ At) LL
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