

14

MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI

Simu : 0732 950846



CHUO CHA UFUNDI
S.L.P. 190
MPANDA

MKATABA WA KAZI MAALUMU

Mimi AMANI - M. CHARLES wa (mahali) MBUGANI Ambaye kwa madhumuni ya mkataba huu ninajulikana kama MPOKEA KAZI/MTEKELEZAJI nimekubali kupokea kazi maalumu kwa Mkuu wa chuo cha Ufundi Mpanda ambaye kwa madhumuni ya mkataba huu anajulikana kama MTOA KAZI

Sote kwa pamoja yaani Mtoa kazi na Mpokea kazi / Mtekelezaji tumekubaliana kama ifuatavyo:-

1.
2. KUMWAGILIA MAJENGO KWA KAZI ZINAZOF-
3. NDELEA KTK UJENZI WA SAKAFU NA UHA-
4. LIZIJI WA LIPU HAPA VETA CHUNTA

Kwa muda wa siku 30 yaani kuanzia tarehe 4/4/2022 mpaka tarehe 4/5/2022 kwa malipo ya Tshs. 380,000/= Kwa siku/Mwezi/kazi. Mtoa Kazi anaweza kuongeza/kupunguza siku za kazi maalumu kama italazimu na masharti ya mkataba huu yatatumika.

1. Kwamba Mpokea kazi/Mtekelezaji atatumiza katika hali ya unadhifu na usalama vifaa vyote atakavyopewa na Mtoa Kazi
2. Kwamba Mtoa Kazi hatalipa siku ambazo mtekelezaji atakosa kazi pasipo idhini ya mtoa kazi
3. Kwamba Mpokea kazi/Mtekelezaji hatakuwa na staili nyingine zaidi ya ile iliyoko kwenye mkataba huu.
4. Kwamba Mtoa kazi anaweza kukatisha mkataba huu kabla ya muda kwisha kwa kumwarifu Mpokea kazi/ Mtekelezaji kusudio na sababu za kukatisha mkataba huo.

Jina kamimili la Mpokea kazi/ Mtekelezaji

AMANI - M. CHARLES

Saini ya Mpokea kazi/ Mtekelezaji

[Signature]

Tarehe

4/4/2022

Jina kamimili la Msimamizi

DEOGRAZIUS - W. NTANGINDU

Saini ya Msimamizi

[Signature]

Tarehe

4/4/2022

Jina kamimili la Mhasibu

H. Pae

Saini ya Mhasibu

[Signature]

Tarehe

17/05/2022

Jina kamimili la Mtoa kazi

JOSHUA MAMAMBE

Saini ya Mtoa kazi

[Signature]

Tarehe

18/05/2022

VTC FRINCE
P.O. BOX 190
MPANDA