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MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI
(VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe O 6 mwezi o (f 2022

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha NETA DS , S.L.P. F627 " Q:}ﬁ
PAR-TS-SA<A4 A1 ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana
kama “Mwajiri”) kwa upande mmoja;

NA

SAID] HASSANI YARETA  s.op. o Y sasag
(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
PANG A .

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilayaya __ PAN G A& A |

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi ya
IuwEKA AMARU ARG SENGe i UTAWA £

(AD A MISTRATION g2 ocl)
NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinavyoonyesha namna kazi

~ itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:
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1. GHARAMA YA UFUNDI , )
Kwamba, kwa gha/rar\rbagxa“Shilingi za Tanzania Q’. 2;2 | 602 | Fundi
atafanya kazi ya S U A0 4 kykwa masharti yaliyo katika Mkataba huu.
Katika Mkataba huu, kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”

2. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)
Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa

imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO
Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi

(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundi;

(c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundji;

(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundji;

(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi;na

(fyBaada ya kukamilika kwa “Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya Ufundi.

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI
(a) Fundi atakabidhiwa eneo la kazi tarehe oF mwezi __© < 2022
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. Iwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka

kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
zitasaini.

¢
(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku 1 toka tarehe ya makabidhiano ya kazi

hiyo. Iwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5. WAJIBU WA FUNDI
Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -
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WWA NA KUWEKWA MHURI
s , KWA NIABA YA MAMLAKA
UEUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI (NA Eﬁoﬁﬂ)” c:i

) b‘“f% R

Mur 1
Wadhifa: (O/L‘w Tarehe? Oé// bty }"25"2"2 '

Mbele ya (Shahidi)

/’Fah Z\{C’\ ﬂ /A'fhcx'h? Saini: ‘@{“w'f‘? s

Jina:
wadhifa: /\{\Lamdfﬁ o Muede Tarehe: o594 /zczz
IMESAINIWA NA FUNDI
bel
Jina: & py ND | HASSAN MARE ASAai:i:e g %2

wadhifa: E_o’u\’,EQl,J/‘,(/éf— Tarehe: 05/ C{/ 261

Mbele ya (Shahidi)

Jina: M_“_W"MEN PNHUA MoHAmEd Saini: AP
wadhifa: FUN DI Tarehe: vé ‘ 04 ’ 2022,
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