

MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI - (VETA)

Kumb. Na.

MKATABA WA KAZI (WORK CONTRACT)

A. Leo tarehe 14-04-2022 makubaliano yamefikiwa kati ya DARUS ISMAIL SINGATILE Na RVTSC (VETA) Dodoma kwa ajili ya kufanya kazi kama ilivyoorodheshwa hapa chini.

B. AINA YA KAZI ITAKAYOFANYIKA:

| S/N | AINA YA KAZI | MUDA |
|-----|---|---------|
| 1 | KUTENGENEZA ARCH ZA | SIKU 14 |
| 2 | MILANGO 160 ZA CHEMBA | |
| 3 | NA BATH (KUKODISHA - | |
| 4 | MACHINE YA KUTENGENEZA ARCH ZA MILANGO) | |

C. MAKUBALIANO YA MKATABA

- (i) Kazi itafanyika katika kipindi kisichozidi siku
- (ii) Jumla ya dhamani ya kazi ni
- (iii) Malipo ya awali kwa kazi itakayofanyika ni
- (iv) Malipo ya mwisho ni 160,000/=
- (v) Malipo yatafanyika mara baada ya kazi kukamilika na kuthibitishwa.
- (vi) Malipo yatakatwa au kutolipwa kabisa kama kazi itakuwa chini ya kiwango kilichokubaliwa (Sub Standard work).

D. MAKABIDHIANO YA KAZI

Mara baada ya kazi kukamilika makabidhiano yatafanywa kati ya Mjenzi (Contractor) na uongozi wa chuo.

E. MSIMAMIZI WA KAZI

ELIBARIKI KULLA
JINA SAHIHI

29/04/2022
TAREHE

F. MASHAHIDI

1. Jina ANDREW B. MUBUNTA
Tarehe

Sahihi:

2. Jina TELAKI RR NGOSARY
Tarehe 29/4/22

Sahihi:

G. Mimi DARUS ISMAIL SINGATILE
maelezo yaliyopo kwenye mkataba huu.

nakubaliana na
Dary

H. IDARA YA FEDHA

Fungu lipo/halipo kugharamia mradi huu.

Maelezo:.....
.....
.....

Meema Msw
JINA
MSARIFU

AP
SAHIHI

09/05/22
TAREHE

I. MKATABA UMESAINIWA NA:

Mjenzi au Mfanyakazi (contractor) JINA DARUS ISMAIL SINGATILE

Kwa niaba ya Kampuni SAHIHI: Dary

TAREHE: 14-04-2022

Manager S. Wabwira
Kwa niaba ya Chuo JINA

AP
SAHIHI

09/05/2022
TAREHE

J. IDHINISHO (AUTHORITY)

Nakubali/sikubali kazi hii ifanyike kwa sababu zifuatazo:

.....
.....

S. Mubwira
MKUU WA CHUO

AP
SAHIHI

AP
CHEO

09/05/2022
TAREHE