
^,iAMLAKA 
YA ELIA{U NA iI\AFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe l. ! mwezi (iZ 2022

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi cha VETA ARUSHA S.L.P. 509, OLJORO, ambacho kinaiwakitisha
Mamtaka ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi, S.L.P. 802 DODOI{A (ambacho katika
Mkataba huu ataiutikana kama "Mwaiiri") kwa upande mmoia:

NA

S.L.P. ,eo q ARA SH n
(ambaye katika Mkataba huu atajutikana kama "Locat Fundi") kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri anaendelea na ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Witaya ya
LONGIDO;

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasitimati zake za ndani kwa ushirikiano na rasitimati za
nje kwa ajiti ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Witaya ya LONGIDO; !

KWA KUWA iri amefanya majaditiano na Fundi kwa ajiti ya kazi ya

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materialsl vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1. GHARAMA YA UFUNDI

Kwamba, kwa gharama ya Shitingi za Tanzania
atafanya
LltLwoV.,

Fundi
ya

krloc k,,L..^^ln r
kazi

L raLln>, (

kwa masharti yatiyo katika Mkataba huu.
Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajutikana kama "Gharama ya Ufundi"
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2. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZT (CONTRACT SUtd ADJUSTI{EiIT)

Gharama ya ufundi haitabaditika kwa namna yoyote ite isipokuwa itakapokuwa
imeetekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabaditiko ya
ujenzi yatiyofanywa na Mwajiri..

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Mwajiri atamtipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Matioo va awali. 50 % va sharama va ufundi
(b) Kazi ikikamitika kwa asitimia 100: 45% ya Gharama ya Ufundi/Kazi;
(c) Baada ya kukamitika kwa"Muda wa matazamio":5% ya Gharama ya

Ufundi/Kazi.

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKA,\ lLlSHAJl WA KAZI NA KUAHIRISHA iozl
(a) Fundi atakabidhiwa eneo

[a tarehe e-L mwezi n? 2022
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. lwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabta au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote rnbiti
zitasaini.

(b) Fundi atakamitisha kazi ndani ya siku 3 a toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
hiyo. lwapo kutatokea mabaditiko ya ujenzi yatiyofanywa na Mwajiri, siku ya
ukamitishaji wa ujenzi inaweza kubadil.ika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zitizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5. WAJIBU lVA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -

(a) Kujenga (;''lo * na kukamitisha ujenzi kama inavyoonekana katika
Michoro pamoja na Mchanganuo wa Vifaqvya Ujenzi (Schedule of materiatsl
sambamba na maetekezo ya Mwajiri;

(b) Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (work programme)ndani ya siku 7 tangu tarehe
ya kusaini Mkataba huu iti kupata kibati cha Mwajiri.
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IMESAINIWA NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA

IdTAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STAD] CHA ARUSHA.

Jina: Msaini

Wadhifa: F{.lt t01 Tt l-r-< Tarehe: lll azt *,oAz

Mbete ya (Shahidi)

Jina: fri4t't FAaL l4tr'l.qso Saini:

Wadhifa: Ft,uu i Tt Las Tarehe: lll CI.zn?-os-2-

IMESAINIWA NA FUNDI

l

Jina:

Wadhifa: fv\StrvtRfra,lz t tyt re MBAPI

Mbete ya

Saini:

Tarehe: Bl% a2ilI

Mbete ya (Shahidi)

Jina: ture-eftel.l 4,4,pua H-qnr saini:

Wadhifa:

trlur"y vtc4fr kA-/r^ *Tr rtf osTarehe:
-ZeUz-
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