

MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)



MKATABA WA UFUNDI UMEME
JENGO LA "GENERAL CLASSROOM"

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe 14 mwezi 01 2022

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha Mkoa wa Lindi, S.L.P. 1001, Lindi ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi, S.L.P. 802 Dodoma (ambacho katika Mkataba huu atajulikana kama "Mwajiri") kwa upande mmoja;

NA

HUMPHREY NGULUKO MADIKA S.L.P. 51, RUANGWA
(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama "Fundu") kwa upande mwingine

KWA KIJWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya Mafia;

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya Mafia;

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Fundu kwa ajili ya kazi ya UMEME HATUA YA UMAHIZIAJI

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundu nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo wa vifaa vya Ujenzi (*Schedule of materials*) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1. GHARAMA YA UFUNDI

Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania 438,704.5/-, sema;
LAKI NNE THELASIMI NA NANE EHFU MIA SABA NA NNE.

Fundu atafanya kazi ya UMEME HATUA YA UMAHIZIAJI
kwa masharti yaliyo katika Mkataba huu.

