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MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)
MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa Leo tarehe =< 2— mwezi CDQIP 2022

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha JETA E{((Uf‘mt’* o o (06({ ,

E(A  FCCeevv s ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi, S.L.P. 1068 Kigoma (ambacho katika Mkataba huu atajulikana kama
“Mwaiiri”) kwa unande mmoja;

NA
VICENT FHILIAN  ERANCE  SLP. — .  Kilonn
(ambave k=72 “"ataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upaiide mwingine

TP:VA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
U Gk :

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya _f2u # (@ autc

KWA KUWA . gjiri amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi ya
Al amnal

3
-

NA ¥ UWA 1 waiiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo
wa vif2a vva Ujerzi (Schedule of materials) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1. GHARAMA YA UFUNDI
¥ ba, | ghizrama ya Shilingi za Tanzania '2(0} CCQ!“ , Fundi
at=fanva kazi va Q_{\ N G| kwa masharti yaliyo kat'ka Mkataba huu.

Kot ika Mk ' huw, kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”

2. M*7ADILIYO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJISTMENT)
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Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwayjiri.

NAMNA YA KUFANYA MALIPO
Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi

(b ¥azi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufurdi;

(c) ¥azi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundi;

("' ¥azi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundi;

(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya WUfundi;na
(f

ada ya kukamilika kwa“Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya Ufundi.

MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(a) Fundi atakabidhiwa eneo la tarehe _2_2_ mwezi ()%.L- 2022
ehie nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. Ilwaj’o Fundi atakabidhiwa
rehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
imbukumby kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
tasaini,

(b "undi atakamilisha kazi ndani ya siku _[© toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
. w dw kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na iiwajiri, siku ya
iihal wa ujenzi inaweza kubadilika.

(c | ana 1 kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba ht' ' na kutoa maelekezo
Fundi siana na kuahirisha kazi hiyo.

v I'WA FUNDI
atakuwa na wajibu ufuatao: -
(a ﬁf( NG | na kukamilisha ujenzi kama inavycunekana katika
na Mcha~ganuo wa Vifaavya Ujenzi (Schedule of materials)
10lekezo va Mwajiri;
(b ti i ratiba y- "“azi (work programme)ndani ' a siku 7 tangu tarehe

‘ba huu ili kupata kibali cha Mwajiri.

(c & '\nkezo yof~ ya maandishi yanayotolewa na Mwajiri ndani ya
' newa katika maelekezo hayo,na iwapc i hatatekeleza
/0° ndani va muda uliopangwa, Mwajiri anayo haki ya
i Fundi kuajiri na kumlipa “Fundi /' +~ingine”ili atekeleze
haram nalipo ya huyo “Fundi Mv e zitatokana na
aliyot -1 kulipwa Fundi kulir ¢ na kiasi cha kazi
o “Fund: "wingine”.
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