1.

FOMU YA MKATABA

MWAJIRI WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
CHUQ CHA UALIMU MURLITUNGURY
P.0.BOX 68, NANSIO, UKEREWE

2. JINA LA FUNDI (mwajiriwa) - | @Iﬁfﬁ!?..fi!ﬁ!ﬁ!..@.ﬁﬁﬂ&f-ﬁ
3. ENEO LA UJENZ! : CHUO CHA UALIMU MURUTUNGURL
4. MAELEZO YA KAZI KWA UFUPI: LOT 1; UJENZI WA MADARASA MAWILL
(Angalia Kiambatisho)
5. GHARAMA YA UEUNDI 1906.000:00 e
5. WUDA WA MKATABA: Siku 80
7. MASHART! YA MALIPO: i) Hakuna Malipo ya Awali.
i} Fundi atelipwa mars hazda ya kazi kukaguliwa.
5. AINA YA MXATABA: Mkataba wa Ufundi
8. MASHART! YA MKATABA:

Mwaiiri atatoa Vifaa vya ujenzi stakavvoslokezwz na Mhandisi Mshauri.

Fundi atafanya kazi kwa Mujibu wa Mchanganuo wa kazi iowa umakini na uhodari wa
hali ya juu wa kiufundi.

Fundi asipofanya kazi yake vizuri, Mwajiri ana haki va kusimamisha kazi na kulipa
hasara zote zilizotckana na UZembe au makusudi,

Fundi Mkuu atatoa maelekezo ya kazi kwa vibarua wake na atahusika moja kwa moja
kwenye ujenzi kwa kutumia vibarua wake na kuwaunganisha mafundi wote aliowaajiri
kuhakikisha kazi inafanywa kulingana na taratibu za Kiujenzi.

Fundi Miuu kwa wakati wote anatakiwa kuhakikisha veve pamoia na rmafundi wake
wanazingatia nidhamu na tabig njema na asiajiri kabiea mty asiyekuwa na utaalamu au
ujuzi wa kutosha.

Fundi Mkuu atahusika na vitendo vyote vinavyofanywa na mafundi wake na i veyote
anayefanya kazi chini ya usimamizi wake .

Fundi Mkuu kwa wakati woie ahakikishe kuwa eneo = kazi linakuwa safi na salama na
pie pindi kazi iishapo ahakikishe vifaa vyote vilivyosalia katiks sneg la ujenzi kama
mabaki vimewekwa sehemuy husika na kuacha eneo likiwa safi na salama.



Kusanapisng usharibifu wa vitu hivyo au jengc.

"« Kiasi cha asifimia 5% ya kiasi cha mkataba kitashikiliwa na Mwajiri kwa muda we
Mwezi mmoja baada ya kazi kukamitika (Retention Money) nakulipwa mara baada ya
ukaguzi wa mwisho kufanyika.

* Ucheleweshaiji we Kazi:

~ Ucheleweshaji wa kazi uliosababishwa na fundi, fundi atapewa adhabu ya
kulipa kiasi sawa na hasars iifotokana na ucheleweshaiji i

» Uchslsvweshaji utitssbebishwa na Mwaijiri, Fundi ataomba acngezewse
muda wa kumalizia kazi

# Iwapo fundi Mkuu su Mafundi watioko chini vake au vibarua wake watsiihugisha
ne wizi wa vifea vva ujenzi ay mali voyote va chuo cha ualimu Murutungury,

» lwapo Fundi Mkuy ay Mafundi wake watafanya kazi bila kufuata mchoro au
maelskezo ya Mhandisi Mshauyri

N # Iwapo Fundi Mkuu au Mafundi wake hatazingatia taratiby 22 uienzi au ubora wa

kifundi ketika kazi yake.

# Ikumbukwe hiki ni chuo chenye vijana wa kike na kiume, hivyo basi Fundi mkuu
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UJENZI WA JENGO LA MADARASA MAWILI

KOTESHENI YA GHARAMA ZA UFUNDI




GHARAMA YA UFUNDI

Na. AINA YA KAZI IDADI KIZIO KIASI BEI YA UFUNDI - Shs
Msingi wa Jengo (Sub-
A |structure)
1 _|Kusafisha eneo 225 sm 50,000-00
2 |Kusetijengo 225 sm 50, 000-0D
3 |Uchimbgiji wa msingi 174 cm 100, 0O0- 0O
4 |Kufukia 204 cm 100, 0O0-0D
Kusuka nondo katika:
5 [Nguzo mlalo 368 kg 25000000
6 [Nguzo wima - kg —
Kufunga mbao
7 |Pembezoni mwa jamvi 85 m 120,000.-00
8 IPembezoni mwa nguzo - sm s
9 |Kuondoa mbao 13 sm S0 00000
Kumwaga zege
Chini kwenye msingi wa
10 |totali 18| cm 36000000 |
Chini kwenye msingi wa
11 |nguzo - cm —
12 |Katika nguzo ya awali - cm —
13 [Kwenye jomvi 20 cm 1. 000, 00000
14 |Ujenzi wa tofali za msingi 1,694 |  pc GO0 00O 00
Mawe
Upangaji wa mawe na
15 |utandazaji wa DPM 182| sm 436 80000
16 |Umwagiliaji wa maii 1 Is 100 000 - 00
Jumia ndogo msingi wa
jengo 3'_ 2;1 6‘ gDO' oo
- |Kunvanvua ienao (Super-
B. |structure)




AINA YA KAZI

IDADI

KIiZIO

KIASI

BEI YA UFUNDI - Shs

Ujenzi wa tofali za kuta na
uwekdiji DPFC

fcC

1150 0OO-0O

Kufunga mbao katika:

Nguzo mlalo

sm

W

Nguzo wima

sm

160,000-00

Kusuka nondo katika:

NN

Nguzo mlalo

352,000-00

Nguzo wima

-—

Kumwaga zege katika:

Nguzo mlalo

ZH0,000-00

Nguzo wima

Umwagiliaji wa maii

’ISQBOO-OD

Kuezeka (Roof structure and
covering)

Kuezeka na ufungaji wa
gata

271

sm

1 200 000-00

Jumia ndogo kunyanyua
jengo

3252 000-00

Milango

Kufitisha fremu za milango

no

70,000 -00

Kufitisha shata za milango
pamoja na vitasa

no

150 00000

Upakaji wa Vamishi katika
milango na fremu

no

109 500-00

329 500 0O

Umaliziaji (Finishing)

Upigaiji wa lipu pamoja na
kutengeneza koplo:

Nje ya jengo

186

sm

IS't4 00000

Ndani va iengo

298

sm

B552,100-00

Sakafu

Uwekaiji wa sakafu ya
kupokea vigae (beds)

qco,c00-00

UWweKaji wa vigae pamaoja
na grauti katika sakafu (floor
tiles) -

v

350,000-00

Dali:




AINA YA KAZI

KIZIO

KIASI

BEI YA UFUNDI - Shs

Ufungdaiji wa mbao za dali
(Brandeiing)

300,000 00

~

Uwekaji wa dali na
mikanda ya gypsum

sm

50 000-00

Uwekaji wa dali ya pvc
kuzunguka nyumba kwa nje

Pc

156, 000-0O0

Uwekaji wa vigae katika
kuta na upakaiji grout

sm

Jumla ndogo
umaliziaji(finishing)

3,382, To0-00

-,

Rangi na Mapambo
(Painting & Decoration)

Kupaka rangi mikono

mitatu pamoja na skimming
katika:

Kuta za nje

186

sm

189300-00

Kuta za ndani

298

sm

L5 00000

Dali

260

sm

lno|—

234 00000

Kunaka ranai mikono

mitatu katika:

Msingi wa nyumba

51

sm

130,000.00

Grill za milango na
madirisha

no

125,100-00

Jumla ndogo Rangi na
mapambo

919 ooo-co

Umeme (Electrical

. |installation)

Usukaji wa umeme awamu

ya kwanza - Conduit na Box

Lio0,000-00




Na.

AINA YA KAZI

IDADI

KIiZIO

KIASI

BEI YA UFUNDI - Shs

1]
III/"II AAFAY LIPSO ANAIAIrMIL
INNARE FY Sl WA A A Y Y W

j L]
ya pili (2nd fix)-fittings

Loocco-00

Jumla ndogo Umeme

00, 000- 0O

Mifumo ya maiji safi na taka
(Water Supply and Sewage
system)

Ifungaii bomba awamu va
kwanza (Kuchimbia
bomba)

Ufungaiji bomba awamu ya
pili (2nd fix) -fitings

Ufungaji wa Mifumo ya maiji
ya mvua kwenda kwenye
tanki

Jumla ndogo Mifumo ya
maiji safi na taka

MAJUMUISHO (SUMMARY)

Shs

Msingi wa Jengo (Sub-
structure)

3,216, 80000




Na.

AINA YA KAIZI

IDADI

KiZIO

KIASI

BEI YA UFUNDI - Shs

oo

Kunyanyua jengo (Super-
siruciuvre)

2052 000-00

Kuezeka (Roof structure and

C. |covering) 1,200,0C0-00
D. |[Milango 324 50D-00
E. |Umalizigji (Finishing) 3:382,;}00.90
Rangi na Mapambo
F. |(Painting & Decoration) Q'Iq, 000 - OO
G. |Umeme (Electrical
installation) 800: 000- DO
Mifumo ya maji safi na taka
(Water Supply and Sewage —
H. lsystem)
JUMLA KUU Shs. 11900 000 -00
ANGALIZO:

Fundi anatakiwa kujaza hii
fomu kwa kupitia mchoro
wa jengo husika



