
MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe t I mwezi o3 2022

KATI YA

chuo cha Ufundi stadi cha vETA ARUSHA S.L.P. 509, OLJORO, ambacho kinaiwakitisha

Mamtaka ya Etimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi, S.L.P. 802 DoDolv\A (ambacho katika

Mkataba huu ata'iutikana kama "Mwaiiri") kwa uoande mmoia:
NA

^ ,-',: i 1',':f i E '. --,-...'' { ill.,,,tri,.,r4'l S.L.p. "'l. i , 'il-t'ii''i
uB' 

(ambaye katika Mkataba huu atajutikana kama "Local Fundi") kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri anaendetea na ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Witaya ya

LONGIDO;

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasitimati zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za

nje kwa ajiti ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Witaya ya LONGIDO;

KWA KUWA Mwajiri amefanYa majaditiano na Fundi kwa ajiti Ya ,kazi
ya

t'.\ a '€n{rf

Lrt'

\ NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakata ya Michoro pamoja na Mchanganuo

wa vifaa vya Ujenzi (Schedute of materiats) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1 GHARAMA YA UFUNDI

Kwamba, kwa gharama ya Shitingi za Tanzania

atafanya kazi

7+z 0ao Fundi
ya

"j C\ Nl v,-e\ "ri be \{ r-^-t € n./. ( Lt "flrl
\N, -{ t,r tJo
kwa masharti yatiyo katika Mkataba huu.

Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajutikana kama "Gharama ya ufundi"
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2. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONIRACT Sutvt ADJUSTTAENT)

Gharama ya ufundi haitabaditika kwa namna yoyote ite isipokuwa itakapokuwa

imeetekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabaditiko ya

ujenzi yatiyofanywa na Mwajiri.

NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Mwajiri atamtipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Matipo ya awati, 50 % ya gharama ya ufundi
(b) Kazi ikikamitika kwa asitimia 100: 45% ya Gharama ya Ufundi/Kazi;

(C, Dildud yd nur\cillltUKd r\wd /v\uud vYd llldLclzdliliu"..r)o yd' .ri,o, a,tto yd

Ufundi/Kazi.

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(a) Fundi atakabidhiwa eneo

[a tarehe L mwezi ca 7072

au tarehe nyingine kabl.a au baada ya tarehe tajwa. lwapo Fundi atakabidhiwa

tarehe nyingine kabta au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka

kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbiti

zitasaini.

(b) Fundi atakamitisha kazi ndani ya siku 

- 
toka tarehe ya makabidhiano ya kazi

hiyo. lwapo kutatokea mabaditiko ya ujenzi yatiyofanywa na Mwajiri, siku ya

ukamitishaji wa ujenzi inaweza kubaditika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zitizo katika Mkataba huu na kutoa maetekezo

kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5 WAJIBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: '

(a) Kujenga na kukamit'isha ujenzi kama inavyoonekana katika

Michoro pamoj na Mchanganuo wa Vifaavya Ujenzi (Schedule of moterials]

sambamba na maetekezo ya Mwajiri;

(b) Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (work programme)ndani ya siku 7 tangu tarehe

ya kusaini Mkataba huu iti kupata kibati cha Mwajiri.
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IiNESAIilIWA NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA

MAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI CHA ARUSHA.
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Mbete ya (Shahidi)

tE-
AuLCI rneT4.V4,+ i. Saini:

Wadhifa: ru N/D t L\ hlp\ TH-t Tarehe: It los I zu;rt

IMESAINIWA NA FUNDI
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Mbele ya (Shahidi)
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