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MAMLAKA YA ELIMU NA I AFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe ,l I mwezi n3 2022

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi cha VETA ARUSHA S.L.P. 509, OLJORO, ambacho kinaiwakitisha

Mamtaka ya Etimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi, S.L.P. 802 DODOMA (ambacho katika

Mkataba huu ataiutikana kama "Mwaiiri") kwa upande mmoia:
NA

s.L.P. Sa cl ARU-ft-tR
(ambaye katika Mkataba huu atajutikana kama "Locat Fundi") kwa upande mwiqgine

I(WA KUWA Mwajiri anaendetea na ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Witaya ya

LONGIDO;

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasitimati zake za ndani kwa ushirikiano na rasitimati za

nje kwa ajiti ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Witaya ya LONGIDO;

Mwajiri amefanya majadiliano
hb.s U4oo UiLo*tt

na Fundi kwa ajiti ya kazi yaKWA KUWA,

Vth ., eHr,

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakata ya Michoro pamoja na Mchanganuo

wa vifaa vya Ujenzi (Schedute of materials\ vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA K/'l A IFUATAVYO:

1 GHARAMA YA UFUNDI

Kwamba, kwa gharama ya Shitingi za Tanzania
atafanya kazi

Fundi
ya

kwa masharti yatiyo katika Mkataba huu.
Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajutikana kama "Gharama ya Ufundi"

t
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2 MABADILIKO YA GHARdMA YA UJENZI (CoNIRACT SUlt ADJUSTTAENT)

Gharama ya ufundi haitabaditika kwa namna yoyote ite isipokuwa itakapokuwa

imeetekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabaditiko ya

ujenzi yatiYofanYwa na Mwajiri.

3 NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Mwajiri atamtipa Fundi kr,va hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

{a) Matino va awati" 50 % va sharama ya ufundi

(b) Kazi ikikamitika kwa asitimia 100: 45%ya Gharama ya Ufundi lKazi;

i.i guuau ya kukamitika kwa"Muda wa matazamio":5% ya Gharama ya

Ufundi/Kazi. :

A AK.ABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKArvllLlSHAJl WA KAZI NA KUAHIRISHA iOZl

(a) Fundi atakabidhiwa eneo

[a tarehe e I mwezi o3 2022

au tarehe nyingine kabta au baada ya tarehe tajwa' lwapo Fundi atakabidhiwa

iur"r," nyingine kabta au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka

kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbiti

"zitasaini.

(b)Fundi atakamitisha kazi ndani ya siku a, toka tarehe ya makabidhiano ya kazi

hiyo. lwapo kutatokea mabaditiko ya ujenzi yatiyofanywa na Mwajiri, siku ya

ukamitishaji wa ujenzi inaweza kubaditika'

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zitizo katika Mkataba huu na kutoa maetekezo

kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo'

5 WAJIBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -

(a) Kujeng ^ 
Ofl n na kukamitisha ujenzi kama inavyoonekana katika

Michoro pamoja na Mchanganuo wa vifaavya ujenzi (schedule of materia{s),.

sambamba na maelekezo Ya Mwajiri;

(b) Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (work programme)ndani ya siku 7 tangu tarehe

ya kusaini Mkataba huu iti kupata kibati cha Mwajiri'
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IMESAINIWA NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA
MAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI CHA ARUSHA.

Jina: E(EPFI MARh n^rnn6saini:

Wadhifa Tarehe: t I laslr-6^L

Mbele ya (Shahidi)

Jina:

'rt/a d h ifa: {Ulutt Tt LE < Tarehe:

IMESAINIWA I.{A FUNDI

Mbele ya

Saini:

Ml Tarehe:

Mbete ya (Shahidi)

Jina:

Jina:

Wadhifa:

Wadhifa: I 'W L*z_p3

Saini:

t,

Ft t arht LE.<

. H,-^, FAEI t<irrtnno saini: },l1,rtu w ,

,4a

Qn enq, *u-ruo
ll I atl-t

At^w^vutur"n vw"tnlr
@'Tarehe:
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