MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI
(VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe _© & mwezi __ 0 4 2022

KATI YA
Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha _NETA — D541 ,s.Lp. 40377
Dls AL XAL1 ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya

Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana

kama “Mwajiri”) kwa upande mmoja;
NA

SAID| HASSAN| VARETA s L. o bIsAaza4 0

(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
PAR G AN .

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya _ [?ANG A~ |

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi ya

JAuwiE A MARUAM ARG DENGO LA TGO juA BiwAco

LA CHARGLA }417(';/;ng AAND D)NING)
NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinavyoonyesha namna kazi

itakavyofanyika;
HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:
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. GHARAMA YA UFUNDI
s . W&Dﬂ@a Fundi
Kwamba, kwa gha{;sx&fngpyg_ Shilingi za Tanzania / J undi

atafanya kazi ya i1 A4 Eum A U kwa masharti yaliﬂ/o katika Mkataba huu.
Katika Mkataba huu, kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”

MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)

Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

NAMNA YA KUFANYA MALIPO
Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi

(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundi;

(c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundi;

(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundi;

(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi;na

(f)Baada ya kukamilika kwa “Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya Ufundi.

MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(a) Fundi atakabidhiwa eneo la kazi tarehe mwezi 2022
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. lwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili

zitasaini.

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku 47: toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
hiyo. Iwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

WAJIBU WA FUNDI
Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -
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e YA MAMLAKA YA

JAFUNZO UNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI (NA Huoﬁﬂ“ﬁf c:i

,,D,/V\
Jina: \/JEW u ,)CWWNDQaini:
Wadhifa: @@LW\O Al Tarehe:

Mbele ya (Shahidi)

%ﬂé{g M ’4“5‘(JrD Saini:

Jina:
Wadhifa: Mhawdﬂ" e M'MfJ Tarehe:
|MESA|N|WA NA FUNDI
Mbele ya
Jina: SMD) HASSAN| Saini:
wadhifa: TUNDITI Tarehe:

Mbele ya (shahidi)
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