MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUN
D
(VETA) | STADI

MKATABA WA UJENZI

mwezi 6 2022

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe _O

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha VeT A bSA S.L.P. _Aéﬁ%ﬂ,

DAR-Es—sALFA#1  ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana

kama “Mwajiri”) kwa upande mmoja;

NA
Mor1Bo Koo GWE

RASHID WAZIR] GHAFUL  SLP.
(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya

PAN G AN | :

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
PANG AH |

e kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya

nj

amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi ya

KWA KUWA Mwajiri
K4 RANGI TENGo <A MADARASA

Wuskim MA KUPA
( Gewer A C AL AsS RO A
NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinavyoonyesha namna kazi

jitakavyofanyika;
HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:
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1. GHARAMA YA UFUNDI
a Shilingi za Tanzani . -
Kwamba, kV\{a ghaig}?,é | /{q' g - nz;ma- . 360, 06 o
atafanya kazi ya kel g a masharti yaliyo katika Mkataba

J LTl ip s
Katika Mkataba huu,rkiaSI hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama va U

) Fundi
uu,
fundi”

2. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)

Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO
Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi
(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundi;
(c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundji;
(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundi;
(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi;na
(f)Baada ya kukamilika kwa “Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya Ufundi.

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI
(a) Fundi atakabidhiwa eneo la kazi tarehe "= | mwezi o A 2022
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. lwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
zitasaini.

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku 20 toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
hiyo. Iwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5. WAJIBU WA FUNDI
Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -
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10 cna urv

1 ote utatoa isi - :
4 f2( Wﬁ;w : Notm 'ya siku kumi na npe ya kuupelek
njia ya usuluhishi (arbitration). Peieka mgogoro usuluhishi kwa

IMESAINIWA 'NA KUWEKWA MHUR]
MAFUNZO YA UFUNDI STADI, :

Jina: \&um GUJ‘W‘

i KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA
CHUO CHA UFUNDI STADI (NA HUDUMA) CHA

‘ﬂ:I» g

Saini:
Wadhifa: bhew” Tarehe: ¥ [ lﬂ-"’ 071

N\béle'ya (Shahidi)

Jina: - [Fanda 4 A““’f(’ Saini: @”ht’
Wadhifa: M]mneb‘s.' w M"“C"Tarehe; oF / KA / Q02T
IMESAINIWA NA FUNDI

| Mbele ya
Jina: PAsiHD GuAEUL Saini: G@“t
( ¥ Wadhifa: D) Tarehe: @Q‘TZ ’ A
Mbele-ya (Shahidi)
Jina: S“b‘\b N CEIA gaini: S ’WWSQ
| Wadhifa; D‘U‘A“ Tarehe: E A Qvé;_
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