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MA,[ LAKA YA ELTMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe +L mwezi oa 7022

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi cha VETA ARUSHA S.L.P. 509, OLJORO, ambacho kinaiwakitisha

Mamtaka ya Etimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi, S.L.P. 802 DODOMA (ambacho katika

Mkataba huu ataiutikana kama "fv\ry6ji;i") kwa upande mmoja:
NA

ioSE ?q t.nn trn- nrt nP.Xs.r-.p. 5oq , ARU S k+A

(ambaye katika Mkataba huu atajutikana kama "Local Fundi") kwa upande mwiqgine

KWA KUWA Mwajiri anaendetea na ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Witaya ya

LONG]DO;

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasitimati zake za ndani kwa ushirikiano na rasitimati za

nje kwa ajiti ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Witaya ya LONGIDO;

KWA KUWA Mwajiri amefanya majaditiano na Fundi kwa ajiti ya kazi ya

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakata ya Michoro pamoja na Mchanganuo

wa vifaa vya Ujenzi (schedule of moterialsl vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIAN,A KA/VIA IFUATAVYO:

1. GHARAMA YA UFUNDI

Kwamba, kwa gharama ya Shitingi za Tanzania a.+12 , 6o0

-

Fundi

,.\ ilcn

atafanya
L$-tr:e\a.c \r\es L"rt^irco

kazi
Bt -uto \c e( nG.
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kwa masharti yatiyo katika Mkataba huu.

Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajutikana kama "Ghararna ya Ufundi"
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2. MABADTLIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUIA ADJUSTT ENT)

Gharama ya ufundi haitabaditika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa

imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadil.iko ya

ujenzi yatiyofanywa na Mwajiri.

3 NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Mwajiri atamtipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malioo ya awati- 5A o/" vd eharama va ufundi
(b) Kazi ikikamitika kwa asitimia 100: 45% ya Gharama ya UfundilKazi;
(c) Baada ya kukamitika kwa"Muda wa matazamio":5% ya Gharama ya

Ufundi/Kazi.

4 MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA i<IZI

(a) Fundi atakabidhiwa eneo

[a tarehe 1f- mwezi 0a 2022

au tarehe nyingine kabta au baada ya tarehe tajwa. Iwapo Fundi atakabidhiwa

tarehe nyingine kabta au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka

kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote rnbiti

zitasaini.

(b)Fundi atakamitisha kazi ndani ya siku 3O toka tarehe ya makabidhiano ya kazi

hiyo. lwapo kutatokea mabaditiko ya ujenzi yatiyofanywa na Mwajiri, siku ya

ukamitishaji wa ujenzi inaweza kubaditika.

(c)Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zitizo katika Mkataba huu na kutoa maetekezo

kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5. WAJIBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -

't4,*(a) Kujenga na kukamiLisha ujenzi kama inavyoonekana katika

Michoro pamoja na Mchanganuo wa Vifaavya Ujenzi (schedute of materiall)
sarnbamba na maetekezo ya Mwajiri;

(b)Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (work progromme)ndani ya siku 7 tangu tarehe

ya kusaini Mkataba huu iti kupata kibati cha Mwajiri.
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IMESAINIWA NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA
,\,tAFUNzo YA UFUNDI srADl, NA cHUo CHA UFUNDT srADt cHA ARUSHA.

3bSEf+ .rflSek- w\insEs Saini:Jina:

Wadhifa: Tarehe: drl-toe 1 ac-)?2

Mbete ya (Shahidi)

Jina: 6oHN FrEs k.rrna a,s Saini: !.F * kt."a.-.
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IMESAINIWA NA FUNDI

J ina:

Wadhifa:

CrAoeqg fiosH/\

Mbele ya (Shahidi)

Jina: Mpmw lLtwwLttuwt
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Wadhifa:

Mbele ya

Saini:

Tarehe: atr\ leoe.z
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